• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCG X-plore v1.52 S60v3v3 S^3 Style Vista & N8 [Bản bẻ 2 icon ]

cái này hình như là chưa có bản nào c.ra.ck nào ổn định được hay sao ấy các bác nhỉ ? em giờ đang phải dùng bản 321 chán ghê chờ đợi !

cái này hình như là chưa có bản nào c.ra.ck nào ổn định được hay sao ấy các bác nhỉ ? em giờ đang phải dùng bản 321 chán ghê chờ đợi !

mìh đang dùng bản này thấy rất ổn mà bạn.cra.ck 2icon xài cái nào ko đếm 3s ấy,khi nào vào ko đc nữa thì vào icon kia xog thoát ra vào lại cái ko đếm mà xài típ

thks kiepvn nhiều.onl pc sẽ click thks sau.mà themes kiepvn xài ko có cho v3 ak,hùi kì có bạn nào up bài mọi ng xin quá trời mà ko thấy hùi âm

Bác cứ cài thử đi . E cũng đang xài v3 đây . Cài vào thấy hay phết . Thanks chủ thớt nhé .

Sao mình dùng Uc7.7 mà kô dow được file đính kèm nhỉ. Ai giúp đỡ mình với

Chỉnh sửa cuối:
Sao mình dùng Uc7.7 mà kô dow được file đính kèm nhỉ. Ai giúp đỡ mình với

hìh như 4rum mới nâng cấp nên bị lỗi file đính kèm ko down đc.pc còn down ko đc huống gì uc 7.7 hả bạn

Back