• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LCGJukebox_UIQ_3.0 V2.14

Minh cài bản 2.13 vào lúc chọn bài hát xong, bấm play không chạy gì ca và còn làm máy treo.
Chán quá

Mod tinh_la_gi ơi sao tự dưng mình lại không được quyền download vậy? Xem giúp mình với.
Xin cám ơn.

LCGJukebox_UIQ_3.0 V2.14 Chương trình nghe nhạc rất quen thuộc cho những ai dùng Uiq3.0 nay chính thức cập nhật phiên bản Việt Hóa 2.14 phiên bản ổn định nhất và khắc phục một số lổi của phiên bản trước 2.13 ( Không bị màn hình xanh, không bị mất tiếng khi cấm tai nghe .. fix các lổi tiếng việt trong phiên bản Việt Hóa trước.

Với phiên bản này TLG chỉ cung cấp trên PV và chỉ duy nhất trên PV mới có phiên bản cực pro này !

Link Download:
http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=861

Tại sao em lại kô được download cái này hả bác tinh_la_gi???hix:(hix

Bạn cũng giống như mình thôi, do bạn chưa viết đủ 10 bài nên không down được đâu !!!

Hay là bạn tinh_la_gi up lên trang khác đi ! Nhưng mà sao máy mình cài nó vẫn không chạy nhỉ !! Không hiểu vì sao nữa !!!

làm sao mới được trở thành thành viên chính thức vậy bạn? mình đã đăng ký tài khoản diển đàn,vậy mình được xem là thanh viên chính thức chưa?

Back