• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Âm lịch cho S60 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.
đã copy nguyên file "amlich.jar.rar" vao thẻ nhớ N95, nhung khi truy cập file từ dtdd, icon của file có hình dấu chấm hỏi, và kô cài dưoc, bạn có thẻ chỉ một cách tường tận về cài dặt kộ, cám ơn.

đã copy nguyên file "amlich.jar.rar" vao thẻ nhớ N95, nhung khi truy cập file từ dtdd, icon của file có hình dấu chấm hỏi, và kô cài dưoc, bạn có thẻ chỉ một cách tường tận về cài dặt kộ, cám ơn.
Bạn giải nén file amlich.jar.rar lấy file amlich.jar (nếu trông ở máy tính thì nó ko khác ji lúc chưa giải nén) chép file amlich.jar vào dt rồi cài đặt như bt!
Chú ý là chỉ giải nén 1 lần thôi bạn nhé!

Ây da! do bạn down về file .rar thì bạn phải dùng winrar giải nén nó để lấy file .jar, file này mới cài trên PC được.

sau khi giải nén bằng winrar file "amlich.jar.rar" bay giờ trở thành ""1 thư mục trên PC"", còn tên thu mục là "amlich.jar" chứ ko phải là file "amlich.jar nữa" ??????????

có a-e nào vui lòng send cho mình file "amlich.jar" đươc ko

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back