• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỊCH PHÙ ĐỔNG 2.0 CHO FW 2.x

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Tình hình rất là tình hình .......nay đã có ver 2.0 cùng giao diện cộng chức năng mới :D

hé lộ 1 hình cho anh em bớt nôn nóng :D

Bổ sung 1 số chức năng mới như sau:

• Thêm hộp thoại chọn ngày nhanh
  • Thêm thông tin giờ tốt, giờ xấu
  • Chọn hướng xuất hành
  • Cải tiến giao diện ngày tết :D & một số hiệu ứng text shadow
  • Cải tiến tốc độ xử lý
  • ...........

:D

Tình hình rất là tình hình .......nay đã có ver 2.0 cùng giao diện cộng chức năng mới :D

hé lộ 1 hình cho anh em bớt nôn nóng :D

Bổ sung 1 số chức năng mới như sau:

• Thêm hộp thoại chọn ngày nhanh
  • Thêm thông tin giờ tốt, giờ xấu
  • Chọn hướng xuất hành
  • Cải tiến giao diện ngày tết :D & một số hiệu ứng text shadow
  • Cải tiến tốc độ xử lý
  • ...........

Như này mà ra trước tết Nguyên đán thì tuyệt biết mấy nhỉ?:);;)=D>

Giao diện ver. 2.0 quá tuyệt vời !!!
Không biết đánh giá thế nào cho đủ, chỉ mấy dòng vậy thôi, đúng là món quà rất ý nghĩa mừng xuân Kỷ sửu dành cho cộng đồng sử dụng iPhone, nếu sản phẩm ra kịp. =D>=D>=D>

mình đang dùng 1.0 đã thấy đẹp.giờ có được bản 2.0 chắc là tết này vui lắm đây.cổ vũ cho bác nhanh chóng hoàn thiện.

Mặc dù hôm nay rất bận, nhưng cũng phải Test cho bằng được!:) Trên cả tuyệt vời!=D>=D>=D>​

Mặc dù hôm nay rất bận, nhưng cũng phải Test cho bằng được!:) Trên cả tuyệt vời!=D>=D>=D>​

Anh giúp em, đã tải về rồi chép LPD.app vào application rồi, set 0775 rồi mà lại không hiện icon LPD ra
Đầu xuân năm mới chúc gia đình bác sức khỏe, hạnh phúc, an khang, thịnh vượng!

Anh giúp em, đã tải về rồi chép LPD.app vào application rồi, set 0775 rồi mà lại không hiện icon LPD ra
Đầu xuân năm mới chúc gia đình bác sức khỏe, hạnh phúc, an khang, thịnh vượng!

Bạn Set 0775 cả thư mục LPD.app nhé! Sau đó cài một Soft hoặc Games từ Cydia trên iPhone là bảo đảm OK ngay!:)

Bạn Set 0775 cả thư mục LPD.app nhé! Sau đó cài một Soft hoặc Games từ Cydia trên iPhone là bảo đảm OK ngay!:)[/QUOTE
Em đã cài một app trên cydia rồi mà, vẫn cài các app bình thường, nhưng đến app này thì lại ko hiện, trước đó em đang dùng 1.2, remove đi, chép app 2.0 vào, không hiện. Vào cả Poof trong Boss có biểu tượng LPD, vẫn mở. Pó tay luôn

Em đã cài một app trên cydia rồi mà, vẫn cài các app bình thường, nhưng đến app này thì lại ko hiện, trước đó em đang dùng 1.2, remove đi, chép app 2.0 vào, không hiện. Vào cả Poof trong Boss có biểu tượng LPD, vẫn mở. Pó tay luôn

Cài LPD 2.0 và Set xong xuôi rồi mới cài Soft từ Cydia khi đó mới HIỆN biểu tượng trên màn hình nhé (Test trên FW 2.2 gốc)!

Nếu đã set permission cả thư mục rồi thì có thể bạn copy sai vị trí hoặc quên không Respring lại iPhone?

Tốc độ khi mở chương trình thì không cảm nhận rõ, nhưng tốc độ chuyển qua lại các chức năng thì được cải thiện rõ rệt so với bản 1.2! Xem thông tin giờ tốt, giờ xấu và chọn hướng xuất hành hay ra phết đó! Mồng một tết này XUẤT HÀNH theo HƯỚNG mà LPD đã chỉ!:D

không biết của mình có đụng soft nào không mà cứ chạy được một lúc thì nó tự thoát ra ngoài luôn (trước dùng 1.2 thì ko bị như vậy) nhưng phải công nhận bản này thật là tuyệt, nhất là chức năng quay trở về ngày hiện tại đã hoạt động tốt

không biết của mình có đụng soft nào không mà cứ chạy được một lúc thì nó tự thoát ra ngoài luôn (trước dùng 1.2 thì ko bị như vậy)

Chạy rất ngọt ngào trên FW 2.2 và 2.2.1 Gốc! Không có bất cứ vấn đề gì xảy ra đâu nhé!:)

Trên cả tuyệt vời, rất cảm ơn các bạn. Có một khuyết đó là khi chuyển ngày thì lời hay ý đẹp vẫn như thế các bạn ạ.

Thêm nữa là file ipa vẫn chỉ có giao diện cũ thôi?!

Chỉnh sửa cuối:
Chỉ có mình Ta với Ta :(

Tuy chỉ có mỗi mình nhưng vẫn nói:D
Mình đã cài cả bằng app lẫn ipa đều chỉ có giao diện cũ mà không thây giao diện ngày Tết đâu cả. Làm sao khắc phục được đây các pro ơi?:-/

Thêm nữa là file ipa vẫn chỉ có giao diện cũ thôi?!

Tuy chỉ có mỗi mình nhưng vẫn nói:D
Mình đã cài cả bằng app lẫn ipa đều chỉ có giao diện cũ mà không thây giao diện ngày Tết đâu cả. Làm sao khắc phục được đây các pro ơi?:-/

Bạn chuyển đến đúng NGÀY TẾT thì mới có nhé! Không lý quanh năm ngày nào cũng là TẾT à?:)):)):))

Em vẫn không thể down đc mong các bác check lại cái link hộ em với........ em cám ơn.

Em vẫn không thể down đc mong các bác check lại cái link hộ em với........ em cám ơn.

Chờ ngày mai Down ở Mediafire như trên chắc sẽ được (Dạo này Host Media không ổn định), hoặc Add Source vnmagic mà cài từ Cydia!

Back