• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

Nếu là cái thẻ 30k thì mình nghĩ nên mua vì giá đó cũng quá rẻ. Khỏi suy nghĩ mất công đau đầu
= 1 phần ăn sáng + ly cafe hằng ngày của mình :D

Thôi, bác cho em xin, em mua cái nầy hồi năm 2007 = cách nạp 30.000VNĐ vào sim di động, được cái key, xài chưa đầy 1 năm mà lỗi tùm lum, sau đó bắt nhập key, rồi bảo là hết hạn. Nên em ghét quá, remove nó luôn
Bây giờ xài của Hồ Ngọc Đức, tuy giao diện mộc mạc chứ không đẹp bằng, nhưng được cái là xài ôn định, chưa thấy trục trặc bao chừ
( em dùng N95-8G)

Em thấy MVC dùng cũng dc đấy chứ, chỉ có điều là GD ko đẹp bằng thôi. Mà K.e.y đăng ký của nó đẹp cực: 686868 :D

Vấn đề là hôm trc alo đến số phone trên web của các bác phát hành Lịch Vạn Niên này chả thấy ma nào trả lời, sợ tiền chuyển đi mất hút thì mua cái bực vào người :D

cài lvn xong chạy thử, sau đó dung X-Plore mở đến file C:/system/apps/E1510.sys nhấn phím số 8, sau đó nhấn phím gọi, tiếp theo nhập số imei của máy dang dùng hay có thẻ viết vào đó bất kỳ cái gì cũng được. back ra save lại lúc này mở chương trình lên và có thể dùng đến các đời con đời cháu mình cũng được. Chúc các bạn thành công.

cài lvn xong chạy thử, sau đó dung X-Plore mở đến file C:/system/apps/E1510.sys nhấn phím số 8, sau đó nhấn phím gọi, tiếp theo nhập số imei của máy dang dùng hay có thẻ viết vào đó bất kỳ cái gì cũng được. back ra save lại lúc này mở chương trình lên và có thể dùng đến các đời con đời cháu mình cũng được. Chúc các bạn thành công.

Cái này thì đã biết, anh em đang bàn chuyện mua bán mà không uy tín. Khổ các bác dòng E.

Cái này thì đã biết, anh em đang bàn chuyện mua bán mà không uy tín. Khổ các bác dòng E.
Đúng đoá, cái vụ nầy thừa sức của anh em trong PDA Viet, nhưng mọi người muốn tôn trọng và khuyến khích công nghệ phần mềm non trẻ của VN, nên mới chịu bỏ ra 30.000, cuối cùng chỉ mua được sự bực mình

nó đòi đăng kí cậu ơi

Đã có rất nhiều bài hướng dẫn trong Topic này, bạn chịu khó đọc là biết cách Full, cài xong LVN bạn nên mở lên trước cho nó tạo file K.. Sau đó chép đè lên là OK.

em đã cài được cho N96, nhưng cần mã đăng kí, các bác có thể chỉ cho em với

em đã cài được cho N96, nhưng cần mã đăng kí, các bác có thể chỉ cho em với

Chài :-? đã có bài chỉ đk trong topic rồi đó,hình như cuối trang 10 hay 11 gì đó.Chịu khó tìm nha bạn!!

cài lvn xong chạy thử, sau đó dung X-Plore mở đến file C:/system/apps/E1510.sys nhấn phím số 8, sau đó nhấn phím gọi, tiếp theo nhập bất kỳ cái gì cũng được. back ra save lại. Chúc các bạn thành công!
nhớ phải down LVN của hbinhlove2003 nhé! bản này mới crack đc bằng cách này bạn à!

Tesed N82-Back V.30 okie :D

có bản cho màn hình nằm ngang mà!

Túm lại là bao giờ xài được cho E71 đây? :(

Trên diễn đàn đã có bản dùng cho màn hình 320x240 rùi đo!Bản ko full nhưng nếu chịu khó vẫn sài được hoài hoài!chịu khó tìm trên diễn đàn đi!Hoặc đưa địa chỉ mail của bạn đây!mình mail cho (Định up lên đây luôn nhưng ko up được)

Lịch vạn niên cho E71

Trên diễn đàn đã có bản dùng cho màn hình 320x240 rùi đo!Bản ko full nhưng nếu chịu khó vẫn sài được hoài hoài!chịu khó tìm trên diễn đàn đi!Hoặc đưa địa chỉ mail của bạn đây!mình mail cho (Định up lên đây luôn nhưng ko up được)

Bạn gửi cách full qua e-mail cho mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều. =D>

E-mail của mình: quang.nttn@ymail.com

Back