• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lịch Vạn Niên 1.0 Full (tested N73 ME) by hbinhlove203

Mình sẵn sàng bỏ tiền ra mua, nhưng xem trên trang của PPCLink VN thì cách thanh toán bằng thẻ PPCLink ko dùng đc vì giờ chẳng biết chỗ nào bán mấy cái thẻ đó, gọi số phone văn phòng PPCLink Hà Nội thì chẳng ma nào bắt máy, chỉ sợ mua mấy cái thẻ Vcoin hay VTC về cào rồi tiền 1 đi không trở lại thui :(

Bản 240*320 thì free còn 320*240 thì phải xốn xiền
free đâu mà free , phải bè cr@ck mơí xài full đó, ku Bình bẻ tiếp đi cho anh em nó nhờ >:)

Hì, cái cách của hbinhlove2003 rất hay, nhưng chỉ mỗi tội lúc vừa cài đặt xong thì không được, để dùng qua một vài ngày rồi theo cách của hbinhlove2003 thì Ok, chẳng cần phải kkkkk gì cả =D>=D>=D>
Nhưng nếu có thể mua được một cách đơn giản thì tớ sẽ mua, vì nó cũng chẵng đắt, chỉ 30k thui. Tớ cũng đã gửi mail đến PPClink hỏi là có thể thanh toán bằng thẻ điện thoại ko, nhưng không ai trả lời. Vì tớ đang ở Đài Loan, nhà tớ thì ở giáp Lào, không có cách nào có thể mua được bản quyền bằng những cách họ nói cả :p:p:p

Hì, cái cách của hbinhlove2003 rất hay, nhưng chỉ mỗi tội lúc vừa cài đặt xong thì không được, để dùng qua một vài ngày rồi theo cách của hbinhlove2003 thì Ok, chẳng cần phải kkkkk gì cả =D>=D>=D>
Nhưng nếu có thể mua được một cách đơn giản thì tớ sẽ mua, vì nó cũng chẵng đắt, chỉ 30k thui. Tớ cũng đã gửi mail đến PPClink hỏi là có thể thanh toán bằng thẻ điện thoại ko, nhưng không ai trả lời. Vì tớ đang ở Đài Loan, nhà tớ thì ở giáp Lào, không có cách nào có thể mua được bản quyền bằng những cách họ nói cả :p:p:p

Không cần phải dùng qua vài ngày, khi cài xong bạn mở LVN lên cho nó tạo file e1510.sys sau đó thoát ra và chép đè lên là OK.

Không cần phải dùng qua vài ngày, khi cài xong bạn mở LVN lên cho nó tạo file e1510.sys sau đó thoát ra và chép đè lên là OK.

Thì ra là vậy, tớ chẳng biết nên lúc vừa cài đặt xong theo cách của Bình tớ copy e1510.sys vào thì trong đó chẳng có file này -> vào LVN thì vẫn chưa đăng ký, hôm sau làm lại thì Đã đăng ký :)):)):))
Cảm ơn MinhThang nhé.

mình làm đúng theo bạn ,sao khi cai bản 1.1.0 thì nó không cho cài nó báo Lỗi cập nhật ,mình đang dùng N95 8g fw 30.

mình làm đúng theo bạn ,sao khi cai bản 1.1.0 thì nó không cho cài nó báo Lỗi cập nhật ,mình đang dùng N95 8g fw 30.

Nếu đã có bản nào thì bạn remove đi rồi cài thôi, N95 cài bình thường mà bạn đâu có lỗi gì đâu.

file bạn cài bị lỗi đó, down file đính kèm ở trang 1 đi

có lẽ lúc mua mày người ta cài bản 1.1 chưa crck nên giờ cài lại bản 1.0 ko đúng nên ko full đó

rất lừa đảo em mua được thẻ PPClink
nhập vào web lấy được key
key cóc nhập vào soft được
đến khi down 1.5 về nhập được key thì báo sai key
bó tay toàn phần ạ

bó tay toàn phần ạ

Chia buồn cùng bạn!!!

bó tay toàn phần ạ

Hehe, mình cảnh giác hơn bạn nên đã gửi email (bằng tiếng Anh hẳn hoi nhé) cho ordervn@ppclink.com hỏi bọn nó còn bán thẻ hay key không, có cách nào đảm bảo cho mình nhận được "hàng" không, nhưng ko thấy tí hồi âm nào -> giải tán khẩn trương. Bà con cô bác đừng dại dột mà cào thẻ kẻo mất tiền mua bực mình vào người nhá! b-)

may quá mình đã sms số di động hỗ trợ và sau 12h đã nhận được key mới
tuyệt vời

Back