• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LINGVOSOFT - GIỚI THIỆU, THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG

em thấy có LingvoSoft PhraseBook 2007 Vietnamese <-> Chinese Mandarin Traditional for Pocket PC trên trang của lingvosoft. bác bác cho em hỏi ai đã c*** được bộ từ điển này chưa cho em xin. cảm ơn các bác nhiều

em thấy có LingvoSoft PhraseBook 2007 Vietnamese <-> Chinese Mandarin Traditional for Pocket PC trên trang của lingvosoft. bác bác cho em hỏi ai đã c*** được bộ từ điển này chưa cho em xin. cảm ơn các bác nhiều

CR đây này bạn.

Chỉnh sửa cuối:
Cho mình hỏi với.Mình Pacth thành công từ điển Lingvosoft Picture Dictionary 2007 với tool PicturPD2007UnivPatcher.zip nhưng khi copy ngược lại rồi chạy thì báo máy mình không đủ memory để hiện thị hình ảnh. sau đó nó disable chức năng nay. máy mình xài Atom Life WM6.0. Mình đã thoát hết các chương trình khác và reset máy (ram lúc đó 16.6M/64M) nhưng vẩn không hiển thị được picture. Có bạn nào biết chỉ giúp mình cách khắc phục. Mình cám ơn nhiều.

cứ ok đi, xong vào Tools/Option rồi check vào phần show picture của nó lên rồi tắt đi mở lại là ok mà, thử xem thế nào

Chỉnh sửa cuối:
cứ ok đi, xong vào Tools/Option rồi check vào phần show picture của nó lên rồi tắt đi mở lại là ok mà, thử xem thế nào

Cho mình hỏi với.Mình Pacth thành công từ điển Lingvosoft Picture Dictionary 2007 với tool PicturPD2007UnivPatcher.zip nhưng khi copy ngược lại rồi chạy thì báo máy mình không đủ memory để hiện thị hình ảnh. sau đó nó disable chức năng nay. máy mình xài Atom Life WM6.0. Mình đã thoát hết các chương trình khác và reset máy (ram lúc đó 16.6M/64M) nhưng vẩn không hiển thị được picture. Có bạn nào biết chỉ giúp mình cách khắc phục. Mình cám ơn nhiều.

mình nghĩ bạn nên đọc lại thông số yêu cầu của nó về storage, sau đó mới điều chỉnh lại program storage sau. bạn nên vào start -> setting ->system -> memory -> running program rồi tắt cho chắc ăn. cố nhé !!

File đã CR của bạn dưới đây, nếu bạn tinh ý chút là tự CR dễ dàng thôi.

Tải theo Link:

http://www.sendspace.com/file/b4vbck

Đọc lại bài trên của mình nhé.

Sao tôi cũng không thể CR được. Đã down bản UP 3.2 và làm theo đúng "hướng dẫn sử dụng" vẫn kg được. Bác P Quang hoặc bác nào đó làm được thì giúp hộ tôi cái này với. (Lingvo FC2007 và Lingvo Pic2007)
Cám ơn toàn thể PV và chúc mọi người vui vẻ.

Sao tôi cũng không thể CR được. Đã down bản UP 3.2 và làm theo đúng "hướng dẫn sử dụng" vẫn kg được. Bác P Quang hoặc bác nào đó làm được thì giúp hộ tôi cái này với. (Lingvo FC2007 và Lingvo Pic2007)
Cám ơn toàn thể PV và chúc mọi người vui vẻ.

2 cái này đều đã có số đăng kí được đưa lên từ lâu rồi mà bạn, chỉ cần nhập vào là OK thôi, chịu khó quay lại mấy trang trước nhé!

2 cái này đều đã có số đăng kí được đưa lên từ lâu rồi mà bạn, chỉ cần nhập vào là OK thôi, chịu khó quay lại mấy trang trước nhé!

Cám ơn bạn. 1 cái có ĐK còn 1 cái phải CR nhưng mình làm đươc rồi theo tool mới cho PD. Thanks

Em dùng bàn phím Lingvo mà sao không gõ được tiếng Việt vào từ điển Việt Anh các bác nhỉ? Nó không nhận bất kỳ dấu nào cả? nhận được các chữ ô, ư, đ v.v... nhưng ko nhận dấu. Bác nào biết chỉ em với

LingvoSoft Universal

LingvoSoft Universal

MTK đa năng chạy trên PC cho các sản phẩm của Lingvosoft như: LingvoSoft Dictionary , LingvoSoft FlashCard, LingvoSoft PhraseBook, Voice Translator, Accent Remover, Language Support , LingvoSoft Suite, Machine Translation, Lingvosoft Picture Dictionary.

Tải các sản phẩm mà bạn cần từ trang chủ:
Mã:
http://www.lingvosoft.com
Sau khi cài đặt, chạy chương trình, vào About để xem mã ID, bạn nhập mã đó vào MTK và ĐK, tất cả các sản phẩm của Lingvosoft đã là của bạn. Thích nhỉ, Thanks phát nào!

bác ơi up lên 4share cái crack dược ko ghiền wá rùi

Bạn thông cảm, đây là quy định của PV, bạn là newbie nên phải chấp hành quy định thôi, phải đủ quyền mới được download bạn ag, nhưng không phải spam đâu nhé,:D

LingvoSoft Universal

MTK đa năng chạy trên PC cho các sản phẩm của Lingvosoft như: LingvoSoft Dictionary , LingvoSoft FlashCard, LingvoSoft PhraseBook, Voice Translator, Accent Remover, Language Support , LingvoSoft Suite, Machine Translation, Lingvosoft Picture Dictionary.

Tải các sản phẩm mà bạn cần từ trang chủ:
Mã:
http://www.lingvosoft.com
Sau khi cài đặt, chạy chương trình, vào About để xem mã ID, bạn nhập mã đó vào MTK và ĐK, tất cả các sản phẩm của Lingvosoft đã là của bạn. Thích nhỉ, Thanks phát nào!

bác mạn phép cho hỏi, thế sau này khi lingvosoft ra thêm phần mềm nào mới thì dùng MTK này của bác có ổn nữa ko ? để bọn em đỡ phải đi tìm KKK. Bác làm thế này thì lingvo thất nghiệp rồi còn gì :D

bác mạn phép cho hỏi, thế sau này khi lingvosoft ra thêm phần mềm nào mới thì dùng MTK này của bác có ổn nữa ko ? để bọn em đỡ phải đi tìm KKK. Bác làm thế này thì lingvo thất nghiệp rồi còn gì :D
Hi vọng là có thể dùng cho tất cả phiên bản Lingvosoft 2007. Tuy nhiên chúng ta cũng không nên đòi hỏi quá nhiều, như vậy đã là quá tuyệt rồi đó.

Lingvo có từ điển Tiếng Việt không các bác nhể? Em tìm mãi không thấy. Bác nào biết chỗ chỉ dùm em nha. Thanks!

Back