• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK SHIP ROM (WWE) CHO HTC TOUCH3G (JADE) ★

Mình đã up bản Stock ROM "HTC_Asia_HK_WWE_1.40.721.2_Radio_0.27.30.09" trong khi máy đã cài HardSPL "SPL-2.32.OliNex", thấy sau khi up xong HardSPL không mất đi. Tuy nhiên trong những lần đầu khởi động thấy tắt máy liên tục, tự hard reset 2 lần đầu, không rõ có phải do chưa restore Stock SPL đây. Bây giờ thì đang dùng thử OK, dùng thử thời gian nữa xem có ổn không, mấy bản CookROM cài trước thấy ngốn pin quá, dùng được có 1 ngày thôi ah.

dùng được vài ngày mình thấy lỗi máy hay tự tắt đột ngột, pin dưới 50% thì có tình trạng như vậy, bật máy lên thì sụt giảm đáng kể luôn xuống dưới 20%

Bác Quang ơi có rom nào có Tiếng Việt cho Touch 3G không bác

Last edited by a moderator:
Chỉnh sửa và chuyển toàn bộ các link tải ROM cần thiết cho HTC Touch 3G (JADE) lên 3 host: HOTFILE, RAPID và MediaFire.

Back