• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LockScreen v0.10.72-Beta - Hiệu ứng giao diện khóa phím!

Phần mềm này hiện tại chỉ dành cho màn hình 240+320 thôi bạn, có lẽ phải khi nào ra bản final thì mới hỗ trợ thêm cho màn hình khác.
Ah để mình thử thay tệp mbm 320+240 vào rồi bạn test thử xem có được ko nhé.
Đây rồi, bạn thử luôn xem có được không nhé.

Tình hình thế nào rồi hở các bạn sử dụng Nokia E seria? Có được không vậy , nếu được thì alo cho anh em một câu nhé... thank.!

Tình hình thế nào rồi hở các bạn sử dụng Nokia E seria? Có được không vậy , nếu được thì alo cho anh em một câu nhé... thank.!

hôm qua down về test đã qua lại Thanks bác rùi đó. Dùng ngon bác ạh, hiệu ứng trượt đẹp. lâu lắm rùi mới có cái dùng cho màn ngang. Thanks tiếp !!!!

Các bạn cho mình hỏi có cách nào để hiển thị đưa thời gian ,ngày,giờ xuống vị trí cuối hoặc giữa được không vì ở vị trí này che mất ảnh rùi,buốn quá.

thêm cho màn hình khác.
Ah để mình thử thay tệp mbm 320+240 vào rồi bạn test thử xem có được ko nhé.
Đây rồi, bạn thử luôn xem có được không nhé.
tha

thank ban nhieu nhe
minh cai vao chay rat ok

Chạy được trên màn hình ngang là tốt quá rồi, vậy mà nhiều bạn đã ko biết.. Nhưng lần sau bạn nhớ viết bài có dấu tiếng việt đầy đủ nhé, kẻo bị xóa bài đó..

xóa sao bạn , mình nền ảnh nền màu đen mà cục pin màu xanh xấu thấy ớn lun đó

dùng mbm tool chủ top đã đưa lên topic này rồi đó
ae cho mình hỏi sao của mình giờ tự nhiên nó khôg hiện mạng + pin + ngày giờ nữa là sao nhỉ hiện mỗi 2dòg chữ trên cùng "beta time...www.digitalfootmark.c0m"
thời gian mình cài đúng

Chạy được trên màn hình ngang là tốt quá rồi, vậy mà nhiều bạn đã ko biết.. Nhưng lần sau bạn nhớ viết bài có dấu tiếng việt đầy đủ nhé, kẻo bị xóa bài đó
huhu sl ban nhung may minh k co ban phim tieng viet ban ah

Back