• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LogMeIn Ignition - LogMeIn đã có trên iPhone

Link mới cho các bác đây, mấy hôm trước có bào nào đó gửi mail cho em vào hòm thư Gmail nhưng hòm thư đó em ít check lắm, hôm nay check mới thấy. thành thật xin lỗi các bác :D hôm nay up lại link cho bác nào cần.

Chú ý: ấn vào chữ Paekuryo để download nhé :D

Soft này chạy nặng memory quá nhỉ. Em chạy toàn bị load được cái màn hình log in của computer xong là connection has been closed. Lúc thì báo là phải hạ độ phân giải PC xuống vì thiếu RAM. Hiện đại đâm hại điện, hix...

HHN a! tôi đang tìm cái này để nghịch chơi, Nhưng bản cài trên Ip có free không. hiện dùng trên PC thì ok rồi:(

Link "ngỏm" hết rồi, bác HHN check lại Link cho anh em tải nhé.

@ vuminh1601 : Bản này ko free đâu bạn ạ, giá của nó trên AppStore là 29.99$ đấy :D

pác có thể up cái nào có duôi ipa dc ko nhà em ko có itune ko tải được

này thì 29$
Mã:
http://www.mediafire.com/?oqlm2gl4zgu
ngon chưa?

jaduu sao em ra ngoài remote về nha hem được, chỉ sử dụng được khì sài mạng ở nhà thôi
thử dùng cái này xem sao
thanks all

Back