• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lời chia tay đến mọi người trong PDA!

Status
Không mở trả lời sau này.

TyBui

Vô cùng thương tiếc báo tin Nguyễn Thị Linh một người bạn một người chị đã tử trần vào hồi 8g sáng nay hưởng dương 23tuổi,trong khi post bài cuối cùng chia tay cùng mọi người trong diễn đàn.Thời gian hoât động của Linh tại diễn đàn ko nhiểu nhưng Linh nhờ tôi cám on tất cả mọi người những ngươi bạn nhửng người biết Linh trong thời gian qua đã chia sẻ va giúp đỡ Linh cố gắng vượt qua căn bệnh AIDS hiểm nghèo.Linh cũng xin gửi lời xin lỗi đến các mod đến những người bạn ko quen biết đã bị Linh làm phiền lúc 12g đêm vì muốn chia sẻ tâm sự riêng của mình.Linh cữu quản tại tu gia và sẽ đươc đem đi an táng tai nghia trang BìnhHưngHòa nham ngảy 28 tháng 7 năm 2007.Xin chân thành cảm ơn.

Last edited by a moderator:
Những bài viết như thế này thật kô có tác dụng gì cả!!!. Nên nhớ đây là diễn đàn kỹ thuật, đề nghị Mod xóa đi, người khác vào đọc sẽ phản cảm kô tốt cho diễn đàn!

Bạn nên nhớ rằng diễn đàn tuy về điện thoại nhưng không phải vì vậy mà bỏ qua những vấn đề bên ngoài lề, có khi chả liên quan đến mobile cả. Nhưng đã là thành viên của forum thì những hoạt động của họ đều được forum tôn trọng cả (tất nhiên là hoạt động không sai quy định của forum).

Xin gửi lời chia buồn đến gia đình của người đã quá cố (mặc dù mình không biết bạn là ai)

Vô cùng thương tiếc báo tin Nguyễn Thị Linh một người bạn một người chị đã tử trần vào hồi 8g sáng nay hưởng dương 23tuổi,trong khi post bài cuối cùng chia tay cùng mọi người trong diễn đàn.Thời gian hoât động của Linh tại diễn đàn ko nhiểu nhưng Linh nhờ tôi cám on tất cả mọi người những ngươi bạn nhửng người biết Linh trong thời gian qua đã chia sẻ va giúp đỡ Linh cố gắng vượt qua căn bệnh AIDS hiểm nghèo.Linh cũng xin gửi lời xin lỗi đến các mod đến những người bạn ko quen biết đã bị Linh làm phiền lúc 12g đêm vì muốn chia sẻ tâm sự riêng của mình.Linh cữu quản tại tu gia và sẽ đươc đem đi an táng tai nghia trang BìnhHưngHòa nham ngảy 28 tháng 7 năm 2007.Xin chân thành cảm ơn.

Đúng là bài viết này xét về khía cạnh nào đó không hợp trong diễn đàn của chúng, ta nhưng Cổ nhân có câu" nghĩa tử là nghĩa tận" truyền thống đạo lý của người Việt lại không cho phép chúng ta vô cảm đến lạnh lùng như vậy!

Dù không hề biết Chị Nguyễn Thị Linh của bạn là ai , nhưng tôi cũng thật lòng chia buồn đến bạn và thân quyến của chị ! Cầu mong cho linh hồn chị đc siêu thoát!

Thân ái!

Xin chia buồn cùng gia đình, bạn bè và người thân.
Đề nghị các Mod ko nên khắt khe quá mặc dù mình chưa biết bạn Nguyễn Thị Linh là ai và nick là gì nhưng bạn TyBui chưa sinh hoạt tại PDV mà còn reg nick vào để thông báo thì chứng tỏ bạn Linh vẫn áy náy với diễn đàn mình lắm

Thiết nghĩ, ta không nên bình luận thêm về việc tại sao Pot bài không liên quan đến Mobile trên diễn đàn của chúng ta....! Bởi vì:

Bài Pot này được nằm ở khu vực "vui chơi giải trí" hay có thể nói là "giao lưu tình cảm", giữa tình người với nhau! Nếu như bạn có thể có được một sự chúc mừng sinh nhật từ diễn đàn cùng với bao niềm hân hoan thì một lời chia tay của người ra đi trăn trối lại với diễn đàn là điều rất đáng quý! Có như thế mới thấy được giá trị của Diễn đàn chúng ta...

Có những người sống với diễn đàn (được học hỏi kinh nghiệm, được chia sẽ kiến thức, được chúc mừng sinh nhật, cưới, hỏi,...)...và chết mang theo bao nhiêu kỷ niệm với diễn đàn còn gì hay hơn thế nữa...?! Các bạn có biết con người ta trước lúc lâm chung sẽ thế nào không?! Chỉ có những người thân nhất, những ký ức vàng ngọc nhất mới đến được và mang theo vào cõi vĩnh hằng. Tôi thật sự súc động trước những hình ảnh như thế đối với diễn đàn của chúng ta!!!

Ngoài ra, ai cũng biết AIDS là bệnh của thế kỷ! Một người bệnh AIDS mà còn yêu đời và đến với diễn đàn, giao lưu, học hỏi,... càng chứng tỏ một nghị lực sống phi thường của chị Linh!

Tuy nhiên, tôi vẫn chưa biết là bạn Linh có từng tham gia diễn đàn không?! Nếu có thì Nick của Linh là gì, nếu có thể, đề nghị tác giả cho biết thêm thông tin để xác thực. Tôi chân thành gửi lời chia buồn sâu sắc đến gia đình thân quyến và bạn bè của chị Linh!

Chỉnh sửa cuối:
Xin lỗi vì thời gian vừa qua do bận việc an táng nên mình không có thời gian vô diển đàn trả lời câu hỏi của các bạn.Thật sự trong thời gian wa,tôi chỉ biết Linh tham gia diễn đàn vào t12/2006 đến khi biết mình mắc bệnh la t3/2007.Sau 2t cách li gia đình Linh dươc đưa về nhà và tiếp tục tham gia diễn đàn hiện tại tôi chỉ là bạn được Linh nhờ post bài chia tay mọi người không biết nick của Linh là gì.Nhưng tôi biết ở diễn dàn này có nhiều người quen biết Linh phải chăng những người bạn đó ít thăm quan đến khu vưc này?
Dù sao mọi chuyện cũng đã qua cám ơn các bạn đã quan tâm và chia sẻ.

Mình thấy PDAVIET Rất đúng theo tên, rất Việt Nam (đại gia đình), không chỉ là kỹ thuật khô khan nghèo nàn mà còn rất giàu tình cảm tình người. Chúng ta không chỉ chia sẻ kỹ thuật mà còn chia sẻ với nhau tâm tư tình cảm, khi buồn khi vui, khi thành công hay khi thất bại... Khi ra đi bạn Linh vẫn không quên chúng ta! Mình là một thành viên của PDAVIET.NET mình thấy rất tự hào. Mình xin chia buồn sâu sắc tới gia đình bạn bè Linh!

Không biết nói gì hơn. Không thắp nhang được, nhưng PDAViệt có tấm lòng. Thành thật chia buồn!

Xin chân thành chia buồn với gia đình bạn Linh. Cầu cho linh hồn chị được siêu thoát.

Xin chân thành chia buồn với gia đình bạn Linh. Cầu cho linh hồn chị sớm được siêu thoát!!!

Mặc dù mình không biết bạn Nguyễn Thị Linh nhưng đã là một member của gia đình PDAViet thì mình cũng xin chia buồn cùng gia đình bạn ấy. Cầu cho linh hồn bạn sớm được siêu thoát.

Mình cũng không biết Linh là ai! Nhưng k thể vô cảm dc và thấy xúc động,tiếc thương vô cùng.Xin chân thành chia buồn với gia đình bạn Linh. Cầu cho linh hồn Linh sớm được siêu thoát!

Xin chia buồn đến gia đình bạn Linh.Cầu mong linh hồn bạn sớm đựoc siêu thoát

Mình hỏi chị Linh làm sao mà bị AISD có gì spam đâu mà bị xóa bài vậy?
Có nhiều con đường dẫn đến AISD m!

Status
Không mở trả lời sau này.
Back