• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi game GOLF của n-gage 2.0

l_hoang_nam1

Sao e cài game golf full c**** by binda chẳng chơi được bao giờ cả?các game khác chơi bt.mặc dù sau khi cài e đă tắt hết các phần mềm và khởi động lại máy.có lần vừa vào đã bị bật ra có lần thì đánh được 1 quả thì bật ra ngoài.Máy đều báo PRO SERIES GOLF EXITED WITH AN ERROR!
Khi ấn vào More Info thì thấy lý do là PRO SERIES GOLF CLOSED KERN-EXEC3.
Em đã cài đi cài lại rất nhiều lần.
Bác nào cho e hỏi nữa là khi e vào trình quản lý X-plore thấy có ghi là
Total memory :79,6MB
Free memory :41 MB
Là như nào vậy.Đấy là bộ nhớ gì vậy.E đang dùng con N81-2Gb.e hay nghe nói đến bộ nhớ ram vậy bộ nhớ ram của máy e là bao nhiêu ạ.Máy e k cài gì hết ngoài 10 trò game n-gage.máy e đã hack phone
E cũng đã cài bản fix lỗi
-Pro_Series_Golf.n-gage
-Pro_Series_Golf_Patch.sis
nhưng vẫn k được ần này là PRO SERIES GOLF EXITED WITH AN ERROR!
Khi ấn vào More Info thì thấy lý do là Pro SERIES GOLF CLOSE ;USER 44(or45...)

nếu bạn có cài "BINPDA Sec Platform hack" thì chọn "Turn plat security OFF" hoặc gỡ nó luôn đi.nếu vô chơi được mà đánh 2 phát bị thoát ra thì đừng cài PIPS 1.02 cài lại PIPS 1.01 ấy.

Mình cũng dùng con này. cài golf chơi tốt mà. bạn cài file n-gage truoc rồi cài file patch sau. mình thấy game này chơi bình thường kô bị out. Đúng là phải tắt secman trước khi chơi.

Sao e cài game golf full c**** by binda chẳng chơi được bao giờ cả?các game khác chơi bt.mặc dù sau khi cài e đă tắt hết các phần mềm và khởi động lại máy.có lần vừa vào đã bị bật ra có lần thì đánh được 1 quả thì bật ra ngoài.Máy đều báo PRO SERIES GOLF EXITED WITH AN ERROR!
Khi ấn vào More Info thì thấy lý do là PRO SERIES GOLF CLOSED KERN-EXEC3.
Em đã cài đi cài lại rất nhiều lần.
Bác nào cho e hỏi nữa là khi e vào trình quản lý X-plore thấy có ghi là
Total memory :79,6MB
Free memory :41 MB
Là như nào vậy.Đấy là bộ nhớ gì vậy.E đang dùng con N81-2Gb.e hay nghe nói đến bộ nhớ ram vậy bộ nhớ ram của máy e là bao nhiêu ạ.Máy e k cài gì hết ngoài 10 trò game n-gage.máy e đã hack phone
E cũng đã cài bản fix lỗi
-Pro_Series_Golf.n-gage
-Pro_Series_Golf_Patch.sis
nhưng vẫn k được ần này là PRO SERIES GOLF EXITED WITH AN ERROR!
Khi ấn vào More Info thì thấy lý do là Pro SERIES GOLF CLOSE ;USER 44(or45...)

mình cũng dùng N81 nè.N81 bộ nhớ máy chỉ có 25 Mb thôi bạn ahf ,khi cài game thỉnh thoảng nó vẫn báo ảo dung lượng bộ nhớ máy khi install ngage đấy bạn ah.

Back