• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.10 FULL thật sự!!!

dung1291985

Lonely Cat Games SmartMovie v4.10 FULL thật sự!!!

SmartMovie là một chương trình xem phim cho thiết bị di động (điện thoại di động), với tiện ích chuyển đổi cài trên PC. Có thể chuyển đổi định dạng, bạn có thể chuyển bất kì đoạn video nào vào điện thoại di động.

Xem phim trên thiết bị di động, bất kì đâu, bất kì lúc nào, bạn chỉ cần thực hiện một vài bước:

* Chuyển đổi bất kỳ file video nào trên máy PC vào một file video mà chạy được trên điện thoại di động.
* Gửi video đó vào device/memory card của điện thoại di động.
* Xem nó trên chương trình SmartMovie Player đã cài trên điện thoại di động.

Các đặc điểm:

* Chuẩn định dạng AVI, cho phép bạn xem trước các file đã chuyển đổi trên máy PC trước khi đưa vào điện thoại di động.
* Chương trình xem sử dụng màn hình điện thoại di động ở cả chế độ là xem dọc và xem ngang, và tiện ích hơn là xem toàn màn hình (full screen).
* Thay đổi lại kích thước video để hiển thị toàn màn hình.
* Chương trình chuyển đổi trên PC cho phép bạn tách các file video thành các đoạn nhỏ, vì vậy bạn có thể đặt chúng trên thẻ nhớ, nếu nó không để được toàn bộ, rồi cắt ra làm nhiều phần - bạn có thể xem các phần video mà bạn thích, v.v. khi du lịch ở trường hoặc cơ quan.
* Hỗ trợ ghi tiêu đề - cho phép bạn xem phim bằng các ngôn ngữ khác nhau.
* Công cụ chuyển đổi ở PC thân thiện - xem trước video trên PC, chọn phần bạn muốn chuyển đổi, thay đổi chất lượng xuất ra cho máy điện thoại di động.
* Hỗ trợ mã DirectShow, vì vậy bạn có thể sử dụng mã video mà đã download được từ Internet.
* Chuyển đổi rất nhanh; trên bộ chuyển đổi chuẩn ở PC tốc độ có thể là 5x, tức là nhanh hơn gấp 5 lần khi phát lại. Bạn có thể chuyển đổi toàn bộ phim hoặc chỉ một vài phút của phim đó.
* Áp dụng thuật toán thay đổi tỉ lệ Bicubic để biến đổi video từ màn hình nhỏ thành màn hình có kích thước mà vẫn giữ được chất lượng tốt nhất.
* Điều chỉnh tham số về chất lượng cho video và âm thanh, cho phép bạn tắt video nếu cần.
* Tùy biến chương trình xem phim (độ sáng, độ tương phản, âm lượng, v.v.).

Xem phim theo 2 chiều dọc hoặc ngang.

hic.Bác làm em mừng hụt.Vừa qua Ipmart thấy có người post,rồi lại thấy có người kêu là ko cài được.Refresh lại đã thấy topic đó bay vào thùng rác rồi
:-??

Cài ok, thoát ra vào lại, restart máy vào lại ok. Ko biết qua thời gian thì thế nào :)

hay quá bản này mình vừa gặp vấn đề với nó .Tự nhiên lại không vào được ,thử xem sau!

không tài nào mở file được ,cứ mở là thoát ra luôn ,sau đó thì tự reset máy

Mình xài bản bạn dung post been thiên long thấy ngon mà!Bản này có khác j không bạn?:O

bản này có khác gì so với bản 4.1lúc trước không vậy bạn?Tại vì bản trước mình xài vẫn chưa gặp trục trặc gì hết

vậy là anh em test tình hình sao vậy. k dám cài mất công gỡ ra cài vô lại ko dc

Bản trước của em anh vẫn dùng tới bây giờ vẫn dùng bình thường nè Dũng.:-? N92 sao kỳ vậy? :-?

Mình vẫn dùng bản trước đây mọi người share, vẫn không thấy có gì khác lạ cả. Sao giờ lại cần bản full thật sự nữa thế

Mình vẫn dùng bản trước đây mọi người share, vẫn không thấy có gì khác lạ cả. Sao giờ lại cần bản full thật sự nữa thế

Bản trước nếu anh em nào dùng tốt thì không cần cài lại. Bản 4.10 đó, mình vẫn dùng tốt đây.

Link down ko được bác ơi , sữa lại link đi bác :(

Linhk vẫn tốt mà file đính kèm mới tinh không vấn đề, bạn down về mở nó ra trong đó sẽ có Link để down pm đó bạn à.

cái nào dùng vẫn tốt thì mình dùng thoai :D download về cất đi khi nào bản cũ hỏng thì dùng vậy=))

Cái bản này hình như xem bị vỡ hình thì phải chất lượng Vdeo không good bằng bản trước ? Mình tes trên N77 không biết có bạnnaof gặp tình trạng như mình không ?

Back