• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.10 FULL thật sự!!!

mình xài bản trước coi film được 1 thời gian thì đi luôn, cài lại bản này vô ko coi được gì hết luôn, vô là out ra. chắc anh em xài được là do chưa xài hết mấy phút trial quá

mình xài bản trước coi film được 1 thời gian thì đi luôn, cài lại bản này vô ko coi được gì hết luôn, vô là out ra. chắc anh em xài được là do chưa xài hết mấy phút trial quá

Bản 4.10 trước mình sài liên tục tới bây giờ vẫn không có gì trở ngại hên chưa?:D

Bản trước mình coi đúng 59 phút là văng ra , bản này tới thời điểm hiện tại đã coi được hơn 100 phút chưa thấy vấn đề gì :D

Bản trước mình coi đúng 59 phút là văng ra , bản này tới thời điểm hiện tại đã coi được hơn 100 phút chưa thấy vấn đề gì :D

Hic xem được 120 phút cũng văng ra luôn rồi :(( , lần này lonelycatgames bản quyền quá tốt

Tôi thì chả xem được gì cả, toàn bị cái lỗi check Update, mặc dù đã nhập key đàng hoàng và kết nối qua wifi hoắc GPRS đều lose. Cuối cùng phải cài cái thằng 3.14

Mấy anh mod cho em hỏi,sao mà em kài pản 4.10 này vào thì ko thể tăng giảm âm luợng bằng phím to nhỏ được.Mà khi để chạy ẩn thì không thể vào lại pằng smartsetting thế.Chẳng pít có ai pị như e ko.Em dùng 5700.Rất mong sự giúp đỡ của các mod.

Mấy anh mod cho em hỏi,sao mà em kài pản 4.10 này vào thì ko thể tăng giảm âm luợng bằng phím to nhỏ được.Mà khi để chạy ẩn thì không thể vào lại pằng smartsetting thế.Chẳng pít có ai pị như e ko.Em dùng 5700.Rất mong sự giúp đỡ của các mod.

Không biết 5700 của bạn thì sao, nhưng trên N92 thì tăng giảm âm lượng lại là lên xuống của phím đa năng.

Vâng ạ em tăng jảm pằng fím đa năng thì vẫn được nhưng pằng 2 fím kia thì ko được.Mà e kài pản 4.01 thì vẫn được.E rất thích pản mới này mà pị thế.Nản wá

Mấy bạn ơi cho mình hỏi : SmartMovie v4.10 by Lonely Cat Games 2009 này chỉnh âm lượng theo kiểu nhấn liệt luôn ko được à ? Phải nhấn từng phát 1 mới chán chứ :((

các bạn sd ko đc thử dùng bản 4.41 thử xem! test thử trên máy N95 được lém!
SmartMovie v3.41 :
http://www.ziddu.com/download/3440126/rtMoviev3.41S60v3SymbianOS9.1BiNPDA-Vista-modified.zip.htm
CorePlayer v1.1.2 :
http://www.ziddu.com/download/3440145/r.v1.1.2.S60v3.SymbianOS9.1.Cracked-BiNPDAModified.zip.html
nếu sd ngon thì thank cái nhe

Bản 3.41 đã có hơn năm nay rồi bạn ơi :p nhưng đến thời điểm hiện tại đây vẩn đang là bản full mới nhất của SM :((

Bản 4.10 trước mình sài liên tục tới bây giờ vẫn không có gì trở ngại hên chưa?:D

Bạn đã play nó được trên 120 phút chưa ? Nếu đúng bạn up bản bạn đang sài cho mình xin nha , để test thử xem tại máy hay tại soft . Thanks

Bạn đã play nó được trên 120 phút chưa ? Nếu đúng bạn up bản bạn đang sài cho mình xin nha , để test thử xem tại máy hay tại soft . Thanks

Bản mình đang dùng là bản 4.10 của Dũng úp đợt trước đó, cả 1000 phút chứ đừng nói là 120 phút, máy của mình là N92. Vẫn đang dùng đây.

Bản mình đang dùng là bản 4.10 của Dũng úp đợt trước đó, cả 1000 phút chứ đừng nói là 120 phút, máy của mình là N92. Vẫn đang dùng đây.

Bản đó máy mình chạy được 59 phút là văng :((

Back