• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.10 FULL thật sự!!!

Uhm! Quay bằng N95, xem bằng SM sẽ bị giật!

Khi chỉnh lên độ phân giải cao nhất là VGA 640x480 trong khi độ phân giải của màn hình N95 chỉ là QVGA 320x240 nên mình nghĩ nó không phù hợp. Có lẽ nên convert và hạ độ phân giải xuống 320x240 là không bị giật nữa.;;)

Vậy cái link ấy đưa bản full thật đấy chứ anh? :-?

Hên xui thôi. Có máy xem không có vấn đề gì. Có máy xem một time thì không vào được nữa.:)
Những PM của LCG sau này quản lý K3y thông qua Imei trên máy chủ khi mua k3y nên khi xài những PM FULL sẽ dễ bị block.

sao máy mình cài vào xem được 5 đến 6 giây là nó dừng lại,tua wa 1 tí rồi cũng chỉ xem được vài giây,ko biết có ai bị giống mình và có cách nào khắc phục ko.

sao máy mình cài vào xem được 5 đến 6 giây là nó dừng lại,tua wa 1 tí rồi cũng chỉ xem được vài giây,ko biết có ai bị giống mình và có cách nào khắc phục ko.

có thể do video clip đó bị lỗi,bạn đã thử xem clip khác chưa?

Bạn nên dùng PM Smart movie converter kèm theo để convert thì sẽ được các phim chuẩn. Chỉ cần chỉnh lại độ phân giải cho phù hợp với độ phân giải trên điện thoại là đảm bảo phát rất mượt trên SM. Khi xài các PM chuyển đổi khác thì bạn phải chỉnh rất nhiều thông số phức tạp mới được phim chuẩn.;;);;)

Bạn nên dùng PM Smart movie converter kèm theo để convert thì sẽ được các phim chuẩn. Chỉ cần chỉnh lại độ phân giải cho phù hợp với độ phân giải trên điện thoại là đảm bảo phát rất mượt trên SM. Khi xài các PM chuyển đổi khác thì bạn phải chỉnh rất nhiều thông số phức tạp mới được phim chuẩn.;;);;)

mình dùng Smartmovie 3.41 để convert.chỉnh theo hướng dẫn,xem mp4 thì ko giựt,nhưng xem avi thì bị đứng im luôn.ko có chế độ chỉnh cho màn hình 240x320.chỉ có 320x240 thui hà.nhưng mình nghỉ màn hình ko quan trọng đâu bạn ơi,chỉ sợ đụng với phần mềm nào đó nên mới bị như vậy quá.:-/

mình dùng Smartmovie 3.41 để convert.chỉnh theo hướng dẫn,xem mp4 thì ko giựt,nhưng xem avi thì bị đứng im luôn.ko có chế độ chỉnh cho màn hình 240x320.chỉ có 320x240 thui hà.nhưng mình nghỉ màn hình ko quan trọng đâu bạn ơi,chỉ sợ đụng với phần mềm nào đó nên mới bị như vậy quá.:-/

Hiện nay đã có bản 4.0 với nhiều tinh chỉnh, hỗ trợ rất nhiều độ phân giải màn hình khác nhau. Bạn nên vào trang chủ down về test thử chứ những file avi mình convert ra đều xem rất mượt và có thể chỉnh nhanh mà vẫn không bị đứng.;;)

Hiện nay đã có bản 4.0 với nhiều tinh chỉnh, hỗ trợ rất nhiều độ phân giải màn hình khác nhau. Bạn nên vào trang chủ down về test thử chứ những file avi mình convert ra đều xem rất mượt và có thể chỉnh nhanh mà vẫn không bị đứng.;;)

bạn có thể cho mình xin link ko???mình ko biết down ở đâu hết bạn à

Back