• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Love Calculator v1.0 S60v3/v5 SymbianOS9.x

MinhThang

Manager
Máy tính tình yêu.

Sau khi cài đặt các bạn vào chuơng trình, Một màn hình xuất hiện hướng dẫn và lời chào, chọn OK màn hình thứ 2 xuất hiện, các bạn nhập tên Bạn và Người ấy, chọn Go! Máy tính sẽ đưa ra thông số về Tình yêu của bạn với người ấy, Dựa trên thông số bạn có thể Quyết định Tình yêu của bạn, tiếp tục hay rời bỏ tìm một nửa khác.....
Phần mềm tiếng Anh các bạn chịu khó nghiên cứu lời khuyên đi kèm thông số nhé. Chúc các bạn có cái nhìn chính xác sau khi được máy tính này hỗ trợ.

Phần mềm này có thể vun vén hạnh phúc cho bao người yêu nhau nhưng cũng có thể làm tan nát, vùi dập tình yêu nhiều đôi uyên ương bởi một lý do thôi:vì phần mềm của anh Thắng=))

Chưa chắc đâu bạn. Theo mình đây chỉ là 01 pm mang tính chất giải trí và tham khảo thôi. Nó mang tính chủ quan của người lập trình mà. Còn việc của trái tim thì cứ để trái tim quyết định... he he... :)):)):))

Có 01 đề nghị hơi khiếm nhã: Hay là Bác Thắng VH pm này đi. Sao mà file.exe của nó nặng khiếp... =D>=D>

Có 01 đề nghị hơi khiếm nhã: Hay là Bác Thắng VH pm này đi. Sao mà file.exe của nó nặng khiếp... =D>=D>
Posted via Mobile Device đúng rùi đại ka thắng nên vh pm này đi,em đem máy lên trường đo em với nhỏ kia. Nếu dính thì. . . hè hè. Mà đã ko dính thì . . . răng môi lẫn lộn thui

Posted via Mobile Device đúng rùi đại ka thắng nên vh pm này đi,em đem máy lên trường đo em với nhỏ kia. Nếu dính thì. . . hè hè. Mà đã ko dính thì . . . răng môi lẫn lộn thui

Mình năm nay đã 43t rồi, định sang năm kiếm 1 em thế mà vừa kiểm tra có 37%, Quyết định chia tay thôi.
Cái này Vh rất khó bạn à, có thể nói là không làm được các dòng thông tin, mình đã kiểm tra nó rồi.:(

Ai thích bản Việt hóa thì thử bản này xem sao, về bản chất cũng tương tự phần mềm trên ;;)

Dung lượng rất nhẹ, chỉ 10KB thôi :D

Mình năm nay đã 43t rồi, định sang năm kiếm 1 em thế mà vừa kiểm tra có 37%, Quyết định chia tay thôi.
Cái này Vh rất khó bạn à, có thể nói là không làm được các dòng thông tin, mình đã kiểm tra nó rồi.:(

Trời đất!Thế thì cháu phải gọi bằng chú mới phải đạo!Chú cũng gần bằng tuổi bố cháu rồi!

Cháu dốt tiếng anh lắm, pm này chỉ xem cho vui thôi!!!:|

Trời đất!Thế thì cháu phải gọi bằng chú mới phải đạo!Chú cũng gần bằng tuổi bố cháu rồi!

Cháu dốt tiếng anh lắm, pm này chỉ xem cho vui thôi!!!:|

Dốt ngang chú chứ chẳng lẽ dốt hơn. Bản này rất khó Việt hóa, chú đã kiểm tra kỹ rồi nên không làm đấy.

Dốt ngang chú chứ chẳng lẽ dốt hơn. Bản này rất khó Việt hóa, chú đã kiểm tra kỹ rồi nên không làm đấy.

Chú thắng khiêm tốn quá. Chú dốt mà VH được thì cũng tài quá. Chỉ cho cháu vài chiêu với chú:D:D

Thế này thì toi, nghe cái chương trình mà phán rồi làm theo thì có khi anh em S60V3 nhà ta ế hết chớ chả chơi. :D

Posted via Mobile Device dạ,bố cháu hơn chú 3 t,thui cứ gọi a đi cho dễ,tại gọi chú nge sao ấy. 4rum mà,ngoài đời khác. Anh đã 47t ùi mà chưa có vợ à. Kết quả test pm này là em vỡ mồm rùi anh Thắng ui :(( . Yêu mà chơi công nghệ thì tiêu :D. Nếu anh hok vh pm này thì xài đỡ eng vậy,em cũng pít eng mà. Sang năm wa USA :D

Posted via Mobile Device dạ,bố cháu hơn chú 3 t,thui cứ gọi a đi cho dễ,tại gọi chú nge sao ấy. 4rum mà,ngoài đời khác. Anh đã 47t ùi mà chưa có vợ à. Kết quả test pm này là em vỡ mồm rùi anh Thắng ui :(( . Yêu mà chơi công nghệ thì tiêu :D. Nếu anh hok vh pm này thì xài đỡ eng vậy,em cũng pít eng mà. Sang năm wa USA :D

Đã có bản Việt hóa của SymPViet trong vài phút nữa, các bạn ủng hộ cho Tác giả VH nó nha.=D>=D>=D>

Ai thích bản Việt hóa thì thử bản này xem sao, về bản chất cũng tương tự phần mềm trên ;;)

Dung lượng rất nhẹ, chỉ 10KB thôi :D

Ẹc thăng này bói hay thật, mình để vị trí ban đầu nó báo 83% đổi vị trí nó bảo 38% giờ bỏ hay iu các bác =))

Back