• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Love Calculator v1.0 S60v3/v5 SymbianOS9.x

Phần mềm này mình dùng cách đây 5 năm rồi đấy bạn, rất hay và chính xác mình luôn làm theo lời khuyên bảo của nó đấy.:)

Vậy kết quả thế nào mà tới giờ anh Thắng vẫn còn than vậy trời>:)>:)

Phần mềm này mình dùng cách đây 5 năm rồi đấy bạn, rất hay và chính xác mình luôn làm theo lời khuyên bảo của nó đấy.:)
Posted via Mobile Device chết chết,hèn chi đến h vẫn ế. Bái kiến sư phụ :D
@nguyenhuungoc2009: anh ơi soft này chỉ để vui thui anh àh. Lâu lâu anh lôi ra test thấy vui hơn đấy

mình không tin chút nào ,mình nghĩ phần mềm này mang tính giải trí

Cái này thực ra nó được lập trình thực hiện phép toán dựa trên cung ngũ hành của những chữ cái tương ứng thôi mà.Nhưng cũng hay đôi khi thích rồi thì 1% cũng ản ủi là "cũng có duyên đấy nhỉ" hì hì.
Anh minhthang nhiều bạn gái xinh lắm đấy bạn....

Posted via Mobile Device

sao mình thử điền tên một cặp trong lớp mình đc kết quả 0% tròn luôn ! cho tụi nó xem cái này chắc bị đập tan tác !

sao mình thử điền tên một cặp trong lớp mình đc kết quả 0% tròn luôn ! cho tụi nó xem cái này chắc bị đập tan tác !

PM này giống như bạn đi xem thầy để tiến tới hôn nhân vậy đó bạn, mặc dù yêu nhau nhưng nó vẫn báo là 0% thì chỉ nên dừng ở mức là yêu, Không nên tiến tới hôn nhân.:)

Haha! Cái này hồi 3 năm trước rất được thịnh hành trên các trang web! Ai đã từng làm trên web rồi thì cái này cũng được hoạt động y như vậy!
Hồi đó tôi đang lò mò học code HTML để làm web, tình cờ phát hiện có trang web tính cái này, thế là lấy code của nó về ngâm cứu, cái này hoạt động dựa theo tính toán các chữ cái của tên 2 người (so sánh với chữ I Love You)! Vì thế, tốt nhất là từng tin những gì nó bói được, muốn 100% thì cứ gõ tên 2 người là I Love you! (Chưa test thử trên cái này nha!) :))

Haha! Cái này hồi 3 năm trước rất được thịnh hành trên các trang web! Ai đã từng làm trên web rồi thì cái này cũng được hoạt động y như vậy!
Hồi đó tôi đang lò mò học code HTML để làm web, tình cờ phát hiện có trang web tính cái này, thế là lấy code của nó về ngâm cứu, cái này hoạt động dựa theo tính toán các chữ cái của tên 2 người (so sánh với chữ I Love You)! Vì thế, tốt nhất là từng tin những gì nó bói được, muốn 100% thì cứ gõ tên 2 người là I Love you! (Chưa test thử trên cái này nha!) :))

Thì cũng nói vui với anh em cho khuây khỏa chứ nó cũng chỉ là 1 ứng dụng vui thôi, ai mà tin đâu bạn.:)

:D
Bạn test thử xem, phải là 100% nếu như 2 ô đều là I Love You không? Mình chỉ đoán vậy thôi!

Cái này down về dùng chơi cho vui dc nè!

ủa trên 4rum của mình có bạn nào là girl ko co 14t thui gửi mail cho mình nha

Back