• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MajiPlayer ( Works on Nokia Series 40 & 60 devices)

thanhtungsx

MajiPlayer ( Works on Nokia Series 40 & 60 , LG , Samsung , Motrola..v...v...devices)

Phần mềm nghe nhạc ( Java ) . Các pác test rồi cho ý kiến nhé :D
Hỗ trợ các loại đời máy Nokia Series 40 & 60 , Motorola , LG , Sam Sung , .....Chúc các pác zui zẻ

Link Down

Chỉnh sửa cuối:
bản này mình có cài thử trên n72 rùi. ko biết có lỗi gì ko chứ nó chậm khủng khip,đã vật nó cũng ko hiện tên bài trong list. có trục trặc? giúp mình giải đáp với. Thank

bản này mình có cài thử trên n72 rùi. ko biết có lỗi gì ko chứ nó chậm khủng khip,đã vật nó cũng ko hiện tên bài trong list. có trục trặc? giúp mình giải đáp với. Thank

Bản này chỉ dùng cho các máy không hỗ trợ file Sis thôi bạn à,N72 thì rất nhiều Pm nghe nhac đỉnh.

Ầy, nghe bằng chương trình mặc định của máy vẫn hay nhất đó bạn ui, còn thích các hiệu ừng âm thanh thì dung JukeBox đê :)

Ầy, nghe bằng chương trình mặc định của máy vẫn hay nhất đó bạn ui, còn thích các hiệu ừng âm thanh thì dung JukeBox đê
bạn biết cách đăng kí jukebox k?
dùng được mỗi 1h30p rồi hết
dùng jukebox hay hơn trình nghe nhạc mặc định của máy nhiều

bạn biết cách đăng kí jukebox k?
dùng được mỗi 1h30p rồi hết
dùng jukebox hay hơn trình nghe nhạc mặc định của máy nhiều

Ồh!!!! Jukebox thì bạn nên dùng version 2.17 trở xuống thì xài vô tư bạn ơi. Juke nghe = head phone thì hay chứ nghe loa ngoài âm thanh nhỏ hơn pm mặc định of máy :)..

mình thấy chạy LCG Jukebox là ổn rồi.nghe nhạc hay, giao diện cũng đẹp và nhẹ máy!

Back