• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner 2.0.4.1 CN - trình quản lý cuộc gọi (Trang 5)

Các bác cao thủ làm bản dịch cho anh em đi, cập nhật nhưng vẫn toàn ô vuông thế này thì dùng sao được bây giờ :(

Bản tiếng Trung giao diện của nó không đẹp, hơn nữa có dòng dịch rồi vẫn không chuyển tiếng Việt bạn à, vì vậy không làm tiếp chứ không phải bỏ cuộc. Hy vọng sẽ có bản OK hơn ra đời khi đó anh em sẽ làm luôn.

MCleaner 2.0.4.1 CN - trình quản lý cuộc gọi Uplate

Trong vòng 1 ngày cập nhật 2 lần.Bản này chủ yếu là sửa lỗi Main cho 5800 và là bản chưa Sign

MCleaner 2.0.4.1 CN - trình quản lý cuộc gọi Uplate

Trong vòng 1 ngày cập nhật 2 lần.Bản này chủ yếu là sửa lỗi Main cho 5800 và là bản chưa Sign

Và vẫn là tiếng Trung hả Cong

Mình thấy dùng bản 1.41 cũng ổn định mà, bản này chỉ là bản của TQ nên rất có nhiều lỗi

cái này tuy là của china nhưng em cài thử trên dòng 2rd thì nó hoạt động rất tốt chưa thấy bị lỗi gì cả

minh cho chay tren E71 toan hinh vuong k ah ban oi, ban co Mcleaner nao su dung hieu qua k,goi vao mail dum minh nge,cam on ban nhiu lam: Ballbo777@ymail.com

Muốn hết ô vuông thì cài Fonts tiếng Trung vào là được, thiếu gì bản ok chịu khó Search nhé, có cả bản VH trong chữ ký mình đó.

Back