• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner 2.20 EN - PM chặn cuộc gọi , tin nhắn Pro cho dế [21/01/11]

Coi mòi bản này hơi rối máy dính đủ thứ bệnh.Có khi tự động chuyển chế độ offline luôn.Quay về 1.41 cho lành ~X(

gì mà lắm bệnh .mình dùng suốt có sao đâu .có thể là do thiết lập cài đặt cấu hình thôi .

Đúng vậy,mình cũng dùng có sao đâu.lỗi thì chơi lại 1.4 đi thôi.cái này hay hơn chút mà.hehe

Mấy cái bản về sau nó toàn log black list trong phần mềm ko cho log vào hệ thống nên khi muốn kiểm tra mình vừa gọi số của thằng trong black list lại phải vào phần mềm rất mệt , trong khi bản 1.4 nó cho log vào hệ thống nên muốn nháy lại thằng trong black list rất dễ hehe !

bác nào biết cho em hỏi trong phần cài đặt chỗ ID người gọi mà bật thì số mình gọi nó hiện 1 băng đỏ ở trên, cùng mấy ô vuông chắc là chữ trung quốc gì đó(có số gọi không bị)

;;) Đang xài bản nầy rất tốt nhưng sao lâu quá không thấy cập nhật phiên bản mới vậy?

Back