• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner.v1.4.1 - Chặn cuộc gọi, tin nhắn

Bản build mới em test sang giờ thấy ổn đó anh. đâu cần dịch lại nữa, chỉ cần anh em test và fix là được mà.

HTML:
DBản tiếng Trung? Vào đây nè các bạn:

http://www.msafe.cn/download.shtml

Bản này với bản mình build trên là 1 đó bạn. Bạn có thể nói rỏ hơn về chức năng mà bạn đề cặp kô?

À, nó không hề xuất hiện trong danh mục chọn lệnh (chức năng) của chương trình. Cụ thể là không vào được tới Menu > 系统设置 System Settings (tab thứ ba) > 空闲检测Idle detection (mục chọn thứ chín - cũng là mục chọn cuối cùng).

Chương trình chỉ có tám mục chọn tại tab System Settings mà không phải chín mục như bản hướng dẫn sử dụng đã đề cập.

ai Sig ho e pm nay voi voi, may e chua hack e71 emeil la : 354208038619947,

Không có cer sao Sign được bạn? bạn tự lấy cer về để Sign mà cài chứ, yêu cầu của bạn không ai đáp ứng được đâu.

À, nó không hề xuất hiện trong danh mục chọn lệnh (chức năng) của chương trình. Cụ thể là không vào được tới Menu > 系统设置 System Settings (tab thứ ba) > 空闲检测Idle detection (mục chọn thứ chín - cũng là mục chọn cuối cùng).

Chương trình chỉ có tám mục chọn tại tab System Settings mà không phải chín mục như bản hướng dẫn sử dụng đã đề cập.

Cái này cũng bó tay với nó thôi. Việc hướng dẫn đôi lúc cũng có sự nhầm lẫn mà bạn:-? :((

Dùng hay,đừng có hỏi.her her. Nhưng nếu có thêm tự động bắt máy, cho những đứa chuyên bắt máy thì pro quá rồi.

Dùng hay,đừng có hỏi.her her. Nhưng nếu có thêm tự động bắt máy, cho những đứa chuyên bắt máy thì pro quá rồi.

Ặc. Đây là PM chuyên chặn cuộc gọi và tin nhắn chứ có phải là PM nhá máy đâu mà thêm tính năng đó làm gì hả bác. Bó tay.:|

các bác ơi em xài cái MC Clean này khoảng 1 tháng thì tự nhiên nó không hoạt động nữa..hix..:( em phải xoá di và cài lại thi xài bình thường..hix..không biết các bác xài có ổn định không??Em nghĩ bản này chưa ổn định cho lắm..Hy vọng sẽ ra bản mới tốt hơn..Chương trình này thật hay....^^ em thích lắm

các bác ơi em xài cái MC Clean này khoảng 1 tháng thì tự nhiên nó không hoạt động nữa..hix..:( em phải xoá di và cài lại thi xài bình thường..hix..không biết các bác xài có ổn định không??Em nghĩ bản này chưa ổn định cho lắm..Hy vọng sẽ ra bản mới tốt hơn..Chương trình này thật hay....^^ em thích lắm

Bạn xài bản nào 1.4.1 hay bản 2.0?

Bản 2.01 này việt hoá vẫn còn sót phải không mọi người. Dòng đầu tiên trong mục: Cài đặt cơ bản có nghĩa là gì vậy. Mình thấy vẫn là tiếng trung. thanks

Bản 2.01 này việt hoá vẫn còn sót phải không mọi người. Dòng đầu tiên trong mục: Cài đặt cơ bản có nghĩa là gì vậy. Mình thấy vẫn là tiếng trung. thanks

Cái đó cả bản TA cũng bị, nghĩa của nó là Tin nhắn lạ

Nhờ mod/smod tách ra 2 topic 1.4.1 và 2.0.1 bởi vì rõ ràng đã có sự tách biệt để dễ theo dõi hơn.

Mình nghĩ là k cần thiết lắm vì bản 2.01 chỉ là bản cập nhật thôi chứ k phải là 1 PM mới nên cứ để chung cho a e dễ theo dõi. Chỉ cần khi thảo luận nói rõ là mình đang xài bản nào là đủ. thân.

Mình đã sài cả 2 bản và cuối cùng ưng cái 2.1 nhất. bản 1.4.1 khi chặn tin nhắn vẫn nháy sáng 1 cái nhưng bản 2.1 thì không thấy gì luôn

Mình đã sài cả 2 bản và cuối cùng ưng cái 2.1 nhất. bản 1.4.1 khi chặn tin nhắn vẫn nháy sáng 1 cái nhưng bản 2.1 thì không thấy gì luôn

Bản mới thì phải khắc phục lỗi chứ bạn, nếu bỏ trong túi thì không thấy nháy đâu.:D

Nghe cac pac gioi thieu ve con mcleaner em me qua ma khong lam cach nao cai duoc. co pac nao ru long thuong chi em cach cai thi e xin can rom can co lay cac pac. e xai con nokia e52. buồn quá!!!!!

Nghe cac pac gioi thieu ve con mcleaner em me qua ma khong lam cach nao cai duoc. co pac nao ru long thuong chi em cach cai thi e xin can rom can co lay cac pac. e xai con nokia e52. buồn quá!!!!!

E 52 hiện giờ chưa hack được nhưng bạn vẫn có thể cài được Mleaner bằng cách SIGN nó.

Thank bạn. Nhưng giúp mình với. Mình xài E61i, khi cài xong bị báo lỗi Cetificate error. Contact the application supplier. Mình chưa biết hand fone hoặc sign pm

Back