• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

mCoolPhone v1.1 Update

hailua_8

Super V.I.P
Ứng dụng không thể thiếu cho iPhone cũa bạn!!!

Tải về tại đây!!!

Hướng dẩn cách cài đặt file .deb: (đơn giản nhưng hiệu quả)
1. Theo đường dẩn : /var/root/Media/Cydia/AutoInstall
2. Nhúng file .deb vào trong folder /AutoInstall
3. Reboot và Respring

Sau khi xong các bước trên, mở chương trình ra và kích hoạt (activate) theo số 12345678́

Chúc các bạn thành công với chương trình mCoolPhone!!!

#######################################################

Hiện tại chúng ta củng có CallController, một chương trình tương tự như McoolPhone.
Các bạn có thể tham khảo thêm tại đây nếu có hứng thú.

#######################################################

Chỉnh sửa cuối:
xin hỏi có cần xóa cái fien bản trc đang sử dụng trên Ip ko? Nó có gì hơn ko Bác...?
Bạn hok cần xóa gì cả bạn cứ làm y chag chủ topic đã chỉ dẫn và set code là 664 thôi:D
Thanks chủ topic rất nhiều vì đã share cho a e=D> nhưng bác sữa cái tiêu đề là crack mcoolphone đi bác:D có nhiều ng hok hiểu tưởng đây là bản update:p

Chỉnh sửa cuối:
Tui thấy lắc lắc hơi bị lâu, quẹt cái rẹt là nhanh nhất ( quẹt quẹt là phong cách của Iphone, lắc lắc sao tui thây thấy giống của ChiNa quá )

cái đó tùy vào bác chỉnh shaking strenght ít thì lắc nhẹ wa là đc rồi tùy thuộc vào bác thôi.Còn hok thì bác chọn detect my shaking strength rồi bác chọn ok lúc này bác lắc mạnh ỏ nhẹ tùy thuộc vào bác thôi là nó sẽ trả lời:D
Cái mcoolphone và pocket touch là các phần mềm giúp ip có các tính năng như w910i của sony eric mà thôi:p,tùy vào mỗi ng dùng nên bác hok nên chê thế:D

các bác ơi.sao đường dẫn cua mình chỉ có var/root/media hà. hong co' /cydia . ỳ vậy ta ?:O

Tôi nghĩ bạn nên vào Cydia add nguồn vnmagic.net/cydia thì sẽ thấy chương trình trên, vào đăng ký bằng 8 số bất kỳ nha.

các bác ơi.sao đường dẫn cua mình chỉ có var/root/media hà. hong co' /cydia . ỳ vậy ta ?:O

Ạc! Phải tự tay TẠO mới có chứ tự nhiên sao có được!:)) Này nhé => Kết nối với WinSCP rồi theo đường dẫn như trên, sau đó tạo Folder Cydia => Trong Folder Cydia tạo tiếp 1 Folder khác tên là AutoInstall nhé!:))

Ứng dụng không thể thiếu cho iPhone cũa bạn!!!

Tải về tại đây!!!

Hướng dẩn cách cài đặt file .deb: (đơn giản nhưng hiệu quả)
1. Theo đường dẩn : /var/root/Media/Cydia/AutoInstall
2. Nhúng file .deb vào trong folder /AutoInstall
3. Reboot và Respring

Sau khi xong các bước trên, mở chương trình ra và kích hoạt (activate) theo số 12345678́

Chúc các bạn thành công với chương trình mCoolPhone!!!

bác chủ topic ơi. cho mình hỏi chút xíu:

Làm sao nhúng file.dep vào ( Bác nói rõ hơn một chút được ko ?)

Dùng WinSCP Copy vào thư mục như đường dẫn ở trên đó (Gọi là NHÚNG)!:|

Bác trường ở trên này suốt nhỉ . Vậy bác cho biết sao em reboot máy lại vẫn ko hiện icon cua mcoolphone.Ko hiểu tại sao ?:(

các bác nào có file.ipa ko share mình với . mình ko biết cài bằng file.dep. thanks mấy bác trước

Bác trường ở trên này suốt nhỉ . Vậy bác cho biết sao em reboot máy lại vẫn ko hiện icon cua mcoolphone.Ko hiểu tại sao ?:(

Bác set 775 thì nó sẽ hiện ra ngay!mình làm được rùi, cảm ơn chủ topic nhìu ^^ mấy hôm trước lấy key bằng IP Tunnel Suite mãi ko được, điên hết cả người

các bác nào có file.ipa ko share mình với . mình ko biết cài bằng file.dep. thanks mấy bác trước

Vào cydia mà cài nhé, ở source VNmagic, nhập key để active nó là 8 số nào cũng được, cài ko được đập đầu vào gối chết cho rồi..hi..hi=))

Kinh nghiệm các bạn xài thì Chỉ số lắc để bao nhiêu thì ngon các bạn nhỉ?

Để mức thấp nhất lắc thì nhạy nhưg khi từ chối c.gọi không nhạy lắm

Mình Đã Làm Như Hướng dẫn rồi,Set 775 rồi...Cho Mình Hỏi là làm xong có cần wifi để cài ko nhỉ.Anh em Nào Cài rồi có kinh nghiệm chỉ mình cái vẫn chưa dùng đc app này mà mình cũng thích nó:-??

Back