• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MediaSafe.v2.0.8.S60v3_Bảo mật thông tin nhạy cảm của bạn

pan oi. Minh dung noki a n95 8G ma sao minh ko tai duoc mediasafe vay. Pan co kach nao giup minh voi. Minh kam on truoc nha

Ban oj! Mjh caj medja safe .ban dau dug ngon lah.nhug ma taj sao sau 1 tgjan nhug hjnh anh ma mjh ma hoa de an laj bjen mat tjeu vay.ban nao bjet cach khac phuc chj cho mjh voj.thank nhju

bạn ơi, mình cài đặt xong, mở chương trình, vô các phần cài đặt hình ảnh hay video, Option > Open đều báo lỗi vậy : Unable to execute security files reasons

cũng bị như bạn này :
Pro cho hỏi chút! Khi mình vào audio, notes thì không vấn đề gì nhưng vào images và videos thì toàn xuất hiện thông báo thế này:-?

Xử lý thế nào hả pro? Thanks

và mình cũng làm theo hướng dẫn xử lý như bạn đã nêu
Ý nghĩa của thông báo này là: Không thể thực thi vì lý do an toàn. Bạn thử remove và cài lại xem sao. Trước khi chạy pm nên khởi động lại máy nha.

PS: Về một vài lý do khác: Có thể tài liệu mà bạn muốn bảo mật đang được hệ thống hoặc một pm khác dùng cũng nên.

nhưng vẫn bị như thế, hiện tại mình không cài ứng dụng gì khác liên quan đến hình ảnh, video ,... bạn chỉ mình cách khắc phục giùm với ^^!...

Chỉnh sửa cuối:
Back