• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Metro Revolution PRO By Daeva112 [Premium theme]

Vừa mua hôm qua xong. Phí cả tiền :|. Thấy giới thiệu 820 icon mà Total Patrol, Deskclock, Network Switcher, Touch Balance vẫn ko có (Siscontent cũng có sẵn UID r).

Cẩn thận ko lại bị bác Vũ bác ý xóa toppic giờ. Bác ý kêu gọi ko share theme premium mà. :)

tìm hoài ko thấy àk ~X(

Chán đồng chí quá.

Mình rất thích theme này! Hiện tại đang dùng (rất tinh tế) chỉ hơi bùn là chưa được full icon. nếu theme này mà full icon thì kể cả sau khi cài là 20 mb thì cũng cứ love!!!!!! thank;;)

Mình rất thích theme này! Hiện tại đang dùng (rất tinh tế) chỉ hơi bùn là chưa được full icon. nếu theme này mà full icon thì kể cả sau khi cài là 20 mb thì cũng cứ love!!!!!! thank;;)
Ệch,chả có "siêu nhân" nào add full đc app trong máy của các bạn đâu =))=))=)) Cho dù có là "khủng long" đi nữa - Add đc hết tất cả app sis sisx hiện có trên đời này thì vẫn còn icon java của mỗi máy khi cài một khác cơ mà =))
---> Vì thế nên chỉ có tự thân vận động B-) Tự tay mình dùng UID viewer trích xuất uid app trong máy chính mình ra ,nhờ ng add hoặc tự add mới full :p
Added java đc nhưng mà jaf hay xóa đi cài lại uid nó lại khác phải chịu nhá :p

Ệch,chả có "siêu nhân" nào add full đc app trong máy của các bạn đâu =))=))=)) Cho dù có là "khủng long" đi nữa - Add đc hết tất cả app sis sisx hiện có trên đời này thì vẫn còn icon java của mỗi máy khi cài một khác cơ mà =))
---> Vì thế nên chỉ có tự thân vận động B-) Tự tay mình dùng UID viewer trích xuất uid app trong máy chính mình ra ,nhờ ng add hoặc tự add mới full :p
Added java đc nhưng mà jaf hay xóa đi cài lại uid nó lại khác phải chịu nhá :p
vậy thì tớ chơi mod luôn icon vào file cài.:p
cho nó chết 1 icon đi theo bộ hay dùng thôi.
:)) đùa thôi.app java thì kiếm 1 folder rồi vất gọn nó vào là được.:p

vậy thì tớ chơi mod luôn icon vào file cài.:p
cho nó chết 1 icon đi theo bộ hay dùng thôi.
:)) đùa thôi.app java thì kiếm 1 folder rồi vất gọn nó vào là được.:p

Tớ cũng chơi icon vào luôn file cài nhưng mà làm vậy thì cũng chỉ 1 loại icon thôi chứ tớ đổi kiểu icon thường xuyên mà :))
Hơn thế nữa làm vậy icon có cài xong cũng sẽ bị nhỏ hơn icon theme :p Mà làm thế thì sẽ ko cài cho máy N72 của tớ khi gửi blueooth SH java sang để dùng đc :))

k thấy có nghĩa là theme nó bị tác giả ẩn đi rồi ,bạn bấm vào add resource , chọn Major Id là 101F86E3 ,Minor ID là 169B rồi tìm cái icon cần thay vào rồi ok

k thấy có nghĩa là theme nó bị tác giả ẩn đi rồi ,bạn bấm vào add resource , chọn Major Id là 101F86E3 ,Minor ID là 169B rồi tìm cái icon cần thay vào rồi ok

Àk. được rồi. Tks bác nhé \-/

Back