• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mình muốn hỏi cách fomat và cài đặt cấu hình GPRS cho p990i

vnpt1706

mình mới xài nên không rành , có mấy vấn đè nên hỏi anh em:

- cho mình hỏi fomat(hard reset) máy p990 bằng cách nào?
- cách cài đặt cấu hình GPRS
- và cài tiếng việt (có khó lắm không)

Chỉ cần tìm là có hết các hướng dẫn rồi - dùng search và tìm sẽ được câu trả lời nhanh hơn

hand reset làm gì, không may thì die luôn đó. Muốn thực hiện thì vào tools>control panel>other>master reset. Nếu muốn mọi thứ hết toàn bộ thì format luôn ổ C dùng (*,phải,*,trái,trái,*,trái,*,trái,*) chọn format internal disk là ok, còn cái GPRS thì máy nó sẽ tự động cài nếu có sóng và thuê bao của bạn được cung cấp sử dụng dịch vụ đó.Còn tiếng việt thì bạn vào đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=27453

Chỉ cần tìm là có hết các hướng dẫn rồi - dùng search và tìm sẽ được câu trả lời nhanh hơn

chịu khó tìm đi mọi thứ đều có trong forum!!!!!

2 bạn ??? Mình thật tình không hiểu nên hỏi .Ít ra thì trong 3 câu cũng trả lời 1 câu hoặc cho link(thà không biết thì thôi ,chứ đừng trả lời như thế) ...Không có nhiệt tình chút nào ,bao giờ thì mới được vip?

hand reset làm gì, không may thì die luôn đó. Muốn thực hiện thì vào tools>control panel>other>master reset. Nếu muốn mọi thứ hết toàn bộ thì format luôn ổ C dùng (*,phải,*,trái,trái,*,trái,*,trái,*) chọn format internal disk là ok, còn cái GPRS thì máy nó sẽ tự động cài nếu có sóng và thuê bao của bạn được cung cấp sử dụng dịch vụ đó.Còn tiếng việt thì bạn vào đây http://pdaviet.net/showthread.php?t=27453

Cấu hình GPRS thì có dễ không bạn(mình xài mạng vinaphone)

máy tự động cấu hình gprs cho bác
bác làm như sau:
vào control panel-connections-internet winzard và làm theo hướng dẫn
với đk sim bác đã kích hoạt gprs

Back