• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiCop - phần mềm bảo mật và truy tìm kẻ trộm

thanhlongnd

Phần mềm: MobiCop
Phiên bản: v.1.00
Chức năng: Bảo mật dữ liệu và truy tìm kẻ trộm khi bạn vô ý mất điện thoại
Việt hóa: Thanh Long

Ghi chú : Phiên bản được Mod nhạc báo động cho phù hợp với nhạc báo động Việt Nam
.............Nhiều tính năng cực kì pro chưa từng có trong các phiên bản khác

Chúc các bạn thật sự vui vẻ với phần mềm hữu ích này, bù lại những khó khăn của mình khi up phần mềm này, chắc do mạng nên mình up toàn lỗi, mãi mời được :)

Các bạn thông cảm down bằng link Media cho đúng luật nha . Đây ạ

Chỉnh sửa cuối:
cảm ơn nhé . mình có cảm giác phần mềm vh bên tinhte đang lấn áp pda .
anh em pda đâu sao lại để thế đươc .

Có gì đâu mà nặng lời thế bác. TL cũng là thành viên của nhó VH PDA mà. Bạn cứ xem như là một PM chia sẻ đi.
PS: TL này bạn có thể bỏ đi các dòng TT gì đó cho dễ xem hơn nhé!

Có gì đâu mà nặng lời thế bác. TL cũng là thành viên của nhó VH PDA mà. Bạn cứ xem như là một PM chia sẻ đi.

Cám ơn các bạn góp ý, nhưng mình hi vọng các bạn góp ý về lỗi phần mềm thôi, còn những vấn đề khác mong các bạn đừng để tâm.

Thú thật TL nhìn cũng ngứa mắt lắm nhưng phải chịu đó bạn.

Các bạn test và góp ý nha, pm này việt hóa cũng khoai ( các bạn có thể thử ), up bài cũng khoai :( .

Posted via Mobile Device

Sao mình cài trên n96 mà ko thấy icon đâu hết

Posted via Mobile Device

Sao mình cài trên n96 mà ko thấy icon đâu hết

PM bảo mật mà thấy Icon thì làm sao bảo mật được bạn? Vậy mới pro phải không nào? Nói chớ bạn qua bên ứng dụng tìm bài của bác Cao minh có hướng dẫn tương đối rõ.

giúp mình với,mình xài ê63 xoá ứng dụng này màn hình xuất hiện màu trắng và đứng máy,giúp mình với bạn ơi
có gì bạn gửi hướng dẫn qua mail giúp nha,thanks!!!
mail: nvt187qn@gmail.com

Chỉnh sửa cuối:
PM bảo mật mà thấy Icon thì làm sao bảo mật được bạn? Vậy mới pro phải không nào? Nói chớ bạn qua bên ứng dụng tìm bài của bác Cao minh có hướng dẫn tương đối rõ.

Mình bị lỗi cập nhật.

Mình bị lỗi cập nhật.

Bạn vào ổ C và E/system xóa hết các file .txt đi nha.

giúp mình với,mình xài ê63 xoá ứng dụng này màn hình xuất hiện màu trắng và đứng máy,giúp mình với bạn ơi
có gì bạn gửi hướng dẫn qua mail giúp nha,thanks!!!
mail: nvt187qn@gmail.com

Mình cũng E63 nè bạn, cài vô tư nha, bạn gỡ ra cài lại xem, pass gỡ là 1234

Last edited by a moderator:
cảm ơn nhé . mình có cảm giác phần mềm vh bên tinhte đang lấn áp pda .
anh em pda đâu sao lại để thế đươc .

Phần mềm Việt hóa của PDAviet vẫn ra hàng ngày , nhưng không phải bài nào cũng post ra ngoài chủ đề bạn ạ ! Hàng ngày bạn có thể vào trong này :

Trong này phần mèm của PDAViet update hàng ngày

Anh em ơi.Tớ cài xong thoát rồi bấm #*1234 mà nó vẫn không lên.Thế là sao vậy?

Anh em ơi.Tớ cài xong thoát rồi bấm #*1234 mà nó vẫn không lên.Thế là sao vậy?

Bạn phải đăng kí với 10 số bất kì và chạy ẩn mới gọi ra được.

Nếu chưa làm thế bạn dùng Xplore vào C/sys/bin mở mobicop.exe

ủa sao mình nhìn hình bản tiếng anh có dòng protect và Monitor sao bên bản việt hóa lại không có nhỉ

ủa sao mình nhìn hình bản tiếng anh có dòng protect và Monitor sao bên bản việt hóa lại không có nhỉ

Bản tiếng Anh đó ko phải ảnh chụp màn hình nha bạn. Bạn down bản tiếng Anh cài thử sẽ biết nè ?

Posted via Mobile Device
Ai up lên 4shared giúp em với! Em dùng điện thoại ko down được! Thank mọi người

Cám ơn bạn! Nhưng mình vẫn không down được bạn ah! Nó không hiện lên dòng "click to download.."! Bạn up lên 4shared hộ mình nhe! Thank bạn lần nữa.
Posted via Mobile Device

Mình xin lỗi, vì mấy cái lí do vớ vẩn nên mình up host .

Nhưng giờ ok rồi bạn :) mai mình up đuôi 7z lên bạn down đc chứ ?

Nếu không bạn có thể dùng bộ pm lướt web tải file pro để tải về từ điện thoại

Mình xin lỗi, vì mấy cái lí do vớ vẩn nên mình up host .
Nhưng giờ ok rồi bạn :) mai mình up đuôi 7z lên bạn down đc chứ ?
Nếu không bạn có thể dùng bộ pm lướt web tải file pro để tải về từ điện thoại
cái bộ lướt wed tải file ở đâu bạn.

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:
Bác chủ topic ơi! bác làm ơn việt hóa nốt cái phần Help của nó cho AE dễ dùng với nhé;;) .Cái này thì hơi dài nhưng nó lại là rất quan trọng trong việc sử dụng PM này!
Nếu không thì bác biết cách tách cái file text bằng tiếng Anh của nó và up lên cho mình xin nhé!Thanks all.=D>

Back