• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiCop - phần mềm bảo mật và truy tìm kẻ trộm

Bác chủ topic ơi! bác làm ơn việt hóa nốt cái phần Help của nó cho AE dễ dùng với nhé;;) .Cái này thì hơi dài nhưng nó lại là rất quan trọng trong việc sử dụng PM này!
Nếu không thì bác biết cách tách cái file text bằng tiếng Anh của nó và up lên cho mình xin nhé!Thanks all.=D>

Yêu cầu của bạn chắc là khó đáp ứng được rồi.:(

Yêu cầu của bạn chắc là khó đáp ứng được rồi.:(

Các bạn Việt hóa mình nghĩ sẽ tách đc file help đó trong gói cài đặt của nó=D>. Mình hy vọng các bạn làm đc mà.Thanks all=D>

Các bạn Việt hóa mình nghĩ sẽ tách đc file help đó trong gói cài đặt của nó=D>. Mình hy vọng các bạn làm đc mà.Thanks all=D>

Cái này thật sự khó với những ai cài nhìu pm trên máy (như mình chẳng hạn)
Vì nếu trong máy có nhìu pm thì các file help sẽ tập trung 1 chỗ (python thì có thể khác), nên khi vào bất kỳ pm nào, cứ bấm Help là thế nào cũng báo lỗi "Memory Full" thôi.
Chính vì thế việc này hok mấy khả thi đâu bạn àh

Phần mềm này mình cũng đã cố tìm file help để Việt hóa nhưng thú thật là không thấy. Hi vọng sẽ có bạn cao tay hơn làm được.

Vì nếu trong máy có nhìu pm thì các file help sẽ tập trung 1 chỗ (python thì có thể khác), nên khi vào bất kỳ pm nào, cứ bấm Help là thế nào cũng báo lỗi "Memory Full" thôi.

Cái lỗi này mình cũng bị.Mặc dù bộ nhớ máy còn trống rất nhiều!!!(cả C và RAM)
Cái file help của các PM nó hỗ trợ nhiều ngôn ngữ, nên nhiều khi dẫn đến bị báo full rất khó chịu!
Mình cũng đang thử xóa các file help ko có đuôi h01,h96 hay r01, r96.
( Tại C/resource/help....)

Ông này copy bản vh bên tinh tế mà không để lại nguồn cho người ta hả???

Ông này copy bản vh bên tinh tế mà không để lại nguồn cho người ta hả???

Bản này Vh cùng tác giả đấy em, mà nhìn cái hình chà bá đó cũng đủ biết, đâu cần phải ghi gì nữa bạn.:D

Trong trường hợp này sẽ có những máy cài ít pm nên không có "Memory Full". Như vậy thì mình có cách nào để đọc được file.hlp không các mod (đọc để VH ấy mà). Mình đã thử nhưng thật ra chưa biết cách nào khả thi cả. Cao nhân nào biết xin giới thiệu cho anh em học tập với :D:D

Trong trường hợp này sẽ có những máy cài ít pm nên không có "Memory Full". Như vậy thì mình có cách nào để đọc được file.hlp không các mod (đọc để VH ấy mà). Mình đã thử nhưng thật ra chưa biết cách nào khả thi cả. Cao nhân nào biết xin giới thiệu cho anh em học tập với :D:D

Mình nghĩ các bạn bung file sis của nó ra thì nó phải nằm trong đó chứ nhỉ?Vì cái help này nó nằm trong gói PM đấy cơ mà nhỉ?:-/

Mình nghĩ các bạn bung file sis của nó ra thì nó phải nằm trong đó chứ nhỉ?Vì cái help này nó nằm trong gói PM đấy cơ mà nhỉ?:-/

Tất nhiên là bung được, tất nhiên là thấy được chứ. Nhưng để đọc được và sửa được thì ... :O:O:O

Tất nhiên là bung được, tất nhiên là thấy được chứ. Nhưng để đọc được và sửa được thì ... :O:O:O

Phần mềm này hơi lạ, bung cả bằng SIScontents và SISWare đều không thấy. 1 đoạn help dài vậy không lẽ nàm trong exe.

Thanh Long cũng đã cố gắng tìm và Việt hóa cho anh em mà chưa ăn thua. Nhưng nhiều bạn giỏi lắm, hi vọng giúp anh em được vụ này :(

Cái lỗi này mình cũng bị.Mặc dù bộ nhớ máy còn trống rất nhiều!!!(cả C và RAM)
Cái file help của các PM nó hỗ trợ nhiều ngôn ngữ, nên nhiều khi dẫn đến bị báo full rất khó chịu!
Mình cũng đang thử xóa các file help ko có đuôi h01,h96 hay r01, r96.
( Tại C/resource/help....)

Sao mình chưa bao giờ bị nhỉ.

Nhưng tất cả các pm mình làm mình đều bỏ hết các file thừa, kể cả h...

Anh oi chỉ dùm em cách gỡ PM này đi.Em dùng 5230,gỡ mãi khônhg được ??

Chỉnh sửa cuối:
Back