• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiCop_Bảo vệ điện thoại đa năng & thông minh!!

cái mục "pesonal folder to hide" trong mục setting la gi vậy các bác??e không hiểu lắm

cái mục "pesonal folder to hide" trong mục setting la gi vậy các bác??e không hiểu lắm
Posted via Mobile Device
Hjx! Sao em cài xong mà không có phần setting như bác nói nhỉ! Bác nào cài thành công rùi hướng dẫn qua cho em với. Thank các bác nhiều!

tình hình là ko biết sao cài ra ko như trên bài hướng dẫn. Như là ko có protect , ko có #*1234 để chạy pm, không thấy 1 số chức năng khác nữa... Ko có phần xóa hay gỡ, đành phải xóa tất cả = Xplore
cài trên e65.
Có ai vậy ko? ^_^

tình hình là ko biết sao cài ra ko như trên bài hướng dẫn. Như là ko có protect , ko có #*1234 để chạy pm, không thấy 1 số chức năng khác nữa... Ko có phần xóa hay gỡ, đành phải xóa tất cả = Xplore
cài trên e65.
Có ai vậy ko? ^_^

1. Không gọi đc #*1234 do bạn chưa đăng kí hoặc chưa cho chạy ẩn.
2.1 số tính năng như hình minh họa hình như bản cr không có.
3.Xóa vô tư bằng PyUninstaler khi nhập 1234
4. Nên sang box Phần mềm Việt hóa down về cho dễ dùng bạn

1. Không gọi đc #*1234 do bạn chưa đăng kí hoặc chưa cho chạy ẩn.
2.1 số tính năng như hình minh họa hình như bản cr không có.
3.Xóa vô tư bằng PyUninstaler khi nhập 1234
4. Nên sang box Phần mềm Việt hóa down về cho dễ dùng bạn

thôi àh! xóa đi mất rồi :D

nhớ là có đăng ký đăng kiếc đàng hoàng 00000 hay 12345 gì loạn xì ngầu lên rồi.
mà việt hóa thì dễ dùng hơn ở chỗ nào?. Tiếng anh tớ kém nhưng cũng hiểu nó nói cái gì mà :)

mà việt hóa thì dễ dùng hơn ở chỗ nào?. Tiếng anh tớ kém nhưng cũng hiểu nó nói cái gì mà :)

Vh thì đương nhiên là chỉ phục vụ cho các bạn kém tiếng Anh, còn nó cũng như bản tiếng Anh thôi, chẳng thêm bớt gì cả bạn à, nếu bạn hiểu tiếng Anh thì bản nào cũng vậy cả.

Mình không biết bạn hiểu nó nói gì . Nhưng với mình, khi xem bản tiếng Anh thì chịu. Nhưng bản Việt hóa mình cài được luôn.

Về vấn đề Việt hóa có hơn Anh hóa không thì có 2 lí do :

1.Đơn giản, dù bạn giỏi tiếng Anh cũng không bằng tiếng Việt, có những câu thông báo nó hiện rất nhanh, là tiếng Anh thì bạn chưa kịp dịch, nhưng tiếng Việt nhìn thoáng bạn cũng đoán nghĩa được rồi.

2.Bản việt hóa trước khi hoàn thành đã được các anh em có kinh nghiệm test trước rồi, do đó khi Việt hóa sẽ tìm những từ dễ hiểu, sát nghĩa với chức năng nhất. Do vậy nó sẽ dễ hiểu hơn bản tiếng Anh nhiều.

Tóm lại : mã đăng kí bất kì bên ngoài là 123456. 2 Mã đăng kí phải nhập 10 số bất kì.

Bạn thử xem.

Chỉnh sửa cuối:
Mục "Password to hide" va "password to unhide" là như thế nào vậy các bác??em không hiểu??pm này hay thiệt đó^^ e thích nhất là lúc nó báo động khi đổi Sim, nghe tếu lâm quá..=))

Thằng trộm mà biết *#7370# :)) hay chỉ delete cái phần mềm này thì heo ăn=))
Thanks bác vì đã chia sẻ=D>

phù gỡ ra được rồi , bỏ sim lạ zo hú thấy ghê. như chửi lộn zậy

Chỉnh sửa cuối:
Delete phần mềm này kiểu gì nếu không có pass hả bạn ?

Thì nó ấn OK+2+*+power! =))Hi hi.Nó đã ăn trộm thì muốn xoá sạch dấu vết nên format ko bận tâm đến cài đặt và dữ liệu luôn!Nói vậy chứ PM này rất hay đấy!=D>

Thì nó ấn OK+2+*+power! =))Hi hi.Nó đã ăn trộm thì muốn xoá sạch dấu vết nên format ko bận tâm đến cài đặt và dữ liệu luôn!Nói vậy chứ PM này rất hay đấy!=D>

PM giống như ta khóa cửa nhà, chỉ đổi với người ngay, còn kẻ gian thì không thể.:D

sao vào Down không được vậy ta.Toàn thấy cía chữ ký của ông Cao Minh nó bật ra chứ chẳng nhúc nhích gì cả

cai chuc nang "Do thám điện thoại:

MobiCOP sẽ gửi cho bạn chi tiết của bất kỳ thực hiện cuộc gọi được thực hiện từ điện thoại của bạn, & 1 bản sao của bất kỳ SMS nào được gửi từ điện thoại của bạn, mà kẻ trộm không hề biết."

"MobiCOP sẽ gửi cho bạn " vay no gui vao dau,minh chua hieu ro cho lam!

cai chuc nang "Do thám điện thoại:

MobiCOP sẽ gửi cho bạn chi tiết của bất kỳ thực hiện cuộc gọi được thực hiện từ điện thoại của bạn, & 1 bản sao của bất kỳ SMS nào được gửi từ điện thoại của bạn, mà kẻ trộm không hề biết."

"MobiCOP sẽ gửi cho bạn " vay no gui vao dau,minh chua hieu ro cho lam!

Trong cài đặt của ctrình, nó có cho bạn thiết lập 1 số đt nào đó mà khi máy bị thay sim khác & thực hiện cuộc gọi thì MobiCOP sẽ gửi tin nhắn đến số thiết lập sẵn đó chi tiết những cuộc gọi, SMS mà kẻ trộm thực hiện trên máy.

Hik, của mình chả hiểu sao. Cài ra thấy bình thường nhưng lúc ẩn đi rồi bấm loạn cả lên mà chả thấy no vào được lại. Sure là đã bấm #*1234 rồi

Back