• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiFunSoft Smart Settings v3.1 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned FULL!!

Caominh171

MobiFun Soft Smart Settings v3.01 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned Full-TgSPDA

Phần mềm Smart Settings thêm “Start menu” vào màn hình chờ của máy bạn giúp bạn có thể truy cập nhanh các ứng dụng yêu thích (ít nhất 2 ứng dụng). Nó còn có khả năng khóa hoặc mở cách mở phím thông thưởng “Unlock+*” với một cách khác mà chỉ mình bạn biết, hoặc với những ghi chú riêng của cá nhân bạn.

Chức năng chính: (tham khảo từ TM BuuPhuc)

- Start Menu: Làm cho máy bạn trở nên đặc biệt với một cách mới để chạy các ứng dụng ưa thích. Có thể tùy chọn số thứ tự các ứng dụng đó lần lượt (1-9) bằng cách bấm các phím số trên điện thoại.

- Dễ dàng mở khóa: Nhàm chán với cách thông dụng Unlock + * Bạn có thể thay đổi các cách khác cho riêng mình như một mã số nào đó, hay đơn giản hơn chỉ cần bấm "Lên,lên" chẳng hạn, nó giúp bạn như 1 công cụ để khóa chiếc máy điện thoại của mình trước sự tò mò của người khác

- Bạn có thể thay đổi tên “Start menu” ở phím chọn trái.

- Bạn có thể thay đổi thông báo khi vẫn thường bấm tổ hợp phím mở khóa “Unlock + *” đã bị vô hiệu hóa!

- Bạn có thể tùy chỉnh chế độ tự động khóa, chỉ ở màn hình chờ, hoặc tự khóa sau một thời gian nhất định tùy ý ngay cả khi đang chơi Game, mà có việc phải làm, bạn bấm tạm dừng và cất túi, ko phải lo bàn phím bị bấm nhầm mà máy bạn sẽ tự khóa sau thời gian ấn định!

Cập nhật mới:

- Hỗ trợ Samsung i8910 Omnia HD

- Fix vài lỗi trên 1 số máy & cải thiện hơn cho người dùng 5530 XM

- Thêm chức năng Disable Standard Unlock (Vô hiệu hóa khóa mặc định) cho hầu hết các máy dòng S60v3 (kể cả N73, E61,...)

Download: Gồm 2 link: Link ZShare, Link 4Shared

Bản Việt Hóa tại ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:
Ko biết bản này có loằng ngoằng như bản 3.0 không bác chủ Thớt

Mỗi người mỗi kiểu loằng ngoằng, em phải nói kiểu của em ra thì mới có câu trả lời được chứ nhỉ :D

Loằng ngoằng là thế nào?

@All: bản này fix được chỗ lưu quản lý nội dung đấy, bấm OK là lưu được òi :)

Bản Việt Hóa mới ra lò ở ĐÂY

Loằng ngoằng là thế nào?

@All: bản này fix được chỗ lưu quản lý nội dung đấy, bấm OK là lưu được òi :)

Bản Việt Hóa mới ra lò ở ĐÂY

Ban phim chon trai roj chon Save la dc ma,can gj fix loi nay.Neu may ai cai ban 3.0 bj loj thj nen cai ban nay
Posted via Mobile Device

Ban phim chon trai roj chon Save la dc ma,can gj fix loi nay.Neu may ai cai ban 3.0 bj loj thj nen cai ban nay
Posted via Mobile Device

Cái vụ chọn trái rồi mới Save vẫn bất tiện hơn là chỉ nhấn giữa OK chứ bạn:-? (mấy bản cũ có mà, chỉ bản 3.0 tự nhiên lỗi chỗ đó ấy chứ!)

bản cập nhật này không dngf đc cho N91 rồi ! lỗi của nó cũng giống bản 3.0 trước ,khi thoát ra khỏi màn hình chờ bấn vào nó một cái màn hình chỉ nháy một cái rồi không thấy gì luân !

bản cập nhật này không dngf đc cho N91 rồi ! lỗi của nó cũng giống bản 3.0 trước ,khi thoát ra khỏi màn hình chờ bấn vào nó một cái màn hình chỉ nháy một cái rồi không thấy gì luân !
Mình dùng N95 bản 3.0 bị lỗi này.Bản này không bị nữa rồi.
PS: Chỗ loàng ngoàng của em đc khắc phục rồi :D

Theo y kien cua minh thi bac CaoMinh nen tong hop lai nhug ai da test ma may k chay duoc de ghi chu len tren cho moi nguoi ro,de phien ban sau ho cai xem con bi loi k.Chu n nguoi vao day thac mac nhieu wa
Posted via Mobile Device

Theo y kien cua minh thi bac CaoMinh nen tong hop lai nhug ai da test ma may k chay duoc de ghi chu len tren cho moi nguoi ro,de phien ban sau ho cai xem con bi loi k.Chu n nguoi vao day thac mac nhieu wa
Posted via Mobile Device

Các bạn tự chia sẻ thông tin khi sử dụng với nhau thôi, Chủ Topic sau tổng hợp được bạn.

Hảo hảo... lớ. PM chạy tốt dồi đó mà các lị. Khắc phục lược các nhược liểm của bản 3.0 dồi. Test OK. Chạy ngầm 100% (N82). Duy nhất 01 Item. Bấm phím OK (giữa) để lưu cũng... OK luôn. :D:D:D

Thanks.

bản 3.0 thấy cũng xài ok rồi mà. Mà thấy bản mới cũng không hơn bản 2. là mấy, không thêm được chức năng gì nữa

bản 3.0 thấy cũng xài ok rồi mà. Mà thấy bản mới cũng không hơn bản 2. là mấy, không thêm được chức năng gì nữa

Có thêm một số chức năng đó bạn. Cài và vọc sẽ biết. Không phải ngẫu nhiên mà Nhà cung cấp pm cho ra version mới đâu.:D:D

Hảo hảo... lớ. PM chạy tốt dồi đó mà các lị. Khắc phục lược các nhược liểm của bản 3.0 dồi. Test OK. Chạy ngầm 100% (N82). Duy nhất 01 Item. Bấm phím OK (giữa) để lưu cũng... OK luôn. :D:D:D

Thanks.

Giờ bạn đã thấy đúng là pm này chạy ẩn hoàn toàn ko mũ trên đầu chưa.
Phiên bản trước bị lỗi với máy của bạn.

Giờ bạn đã thấy đúng là pm này chạy ẩn hoàn toàn ko mũ trên đầu chưa.
Phiên bản trước bị lỗi với máy của bạn.

Như vậy đó là lỗi của phiên bản trước chứ sao: 02 icon và không ẩn hoàn toàn

Mình sử dụng Easy lock bằng phím camera bên cạnh máy không hiểu sao sau khi unlock là mobile restart ngay
phím khác thì không vấn đề, có ai biết nguyên nhân ko?
Mình dùng E52

Ẹc Không bít mấy bác thế nào chứ máy mình vẫn bị lỗii chỗ ẩn và hiện Icom. Tắt di thì ổn bật lên là có vấn đề ngay (Click vào chữ Smart Settings ngoài màn hinh chờ cứ chơ chơ nếu bật :( )
còn mọi vấn đề khác đều ổn. Bực Thế
Mình dùng N73me

mình đang dùng bản VH.các bạn cho mình hỏi cách nào khắc hiện tượng khi vào pm và mình di chuyển từ pm này sang pm khác ở trong danh sach trình đơn thì màn hình nó cứ nháy nháy. chuyển 1 lần thì nháy 1 lần. nhìn rất ngứa mắt. các bạn có cách khắc phục giúp mình với. thank nhiều!

mình đang dùng bản VH.các bạn cho mình hỏi cách nào khắc hiện tượng khi vào pm và mình di chuyển từ pm này sang pm khác ở trong danh sach trình đơn thì màn hình nó cứ nháy nháy. chuyển 1 lần thì nháy 1 lần. nhìn rất ngứa mắt. các bạn có cách khắc phục giúp mình với. thank nhiều!

Máy bạn lỗi cáp hay gì đó chứ mình có bao giờ bị nháy gì đâu

hi! mình post nhầm. mình dùng pm jack tackman. lại post nhầm sang SS. xin lỗi mọi người.

Back