• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiFunSoft Smart Settings v3.1 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned FULL!!

Ẹc Không bít mấy bác thế nào chứ máy mình vẫn bị lỗii chỗ ẩn và hiện Icom. Tắt di thì ổn bật lên là có vấn đề ngay (Click vào chữ Smart Settings ngoài màn hinh chờ cứ chơ chơ nếu bật :( )
còn mọi vấn đề khác đều ổn. Bực Thế
Mình dùng N73me

Do may ban Ram yeu day,nhug may ram 128 chay rat tot.To dung cho N82 ban 3.0 k thay bi loi gj ca,pm an hoan toan,nhung ma to k cai phjm camera duoc nhu cua ban
Posted via Mobile Device

Anh Minh ơi ,xem lại cho em cái này cái,trước kia em vẫn dùng cái này và chạy rất tốt,NHưng khi down bản việt hóa của anh ve cài thì máy không chạy đc,ấn vào chữ Smart seting thì hắn nhấp nháy phát rồi vẫn thế,không vào đc anh à,có cách nào kô anh chỉ cho em với.Em đùng N73me

Anh Minh ơi ,xem lại cho em cái này cái,trước kia em vẫn dùng cái này và chạy rất tốt,NHưng khi down bản việt hóa của anh ve cài thì máy không chạy đc,ấn vào chữ Smart seting thì hắn nhấp nháy phát rồi vẫn thế,không vào đc anh à,có cách nào kô anh chỉ cho em với.Em đùng N73me

Bạn có gỡ bản cũ ra cài lại hok? Máy mình vẫn xài Ok, đã gỡ ra cài lại hok vấn đề gì mà? :-?

Bạn có gỡ bản cũ ra cài lại hok? Máy mình vẫn xài Ok, đã gỡ ra cài lại hok vấn đề gì mà? :-?

Còn mạnh hơn cả gỡ bản cũ ra anh ạ,em đã 4mat máy ròi mà,máy em đã hack đầy đủ rồi,em hack bằng secman,Khong hiểu sao lại không chạy đc,trước kia thì chạy ngon lành

hình như om SS này thỉnh thoảng bị trục trặc với 1 số máy (hên xui thôi). ngày trước có bạn dùng S60v2 cũng gặp lỗi trên mà không thể fix được. bạn thử 4m máy và cài mỗi SS xem có được không? vì mình nghĩ nó đụng với 1 pm nào đó. thân!

Ban 2.5 ra ngoai man hinh cho bam smart setting neu de che do im lang thi xem duoc ngay thang. Ban 3.1 cat bo chuc nang do roi. Chan qua. Minh di hoc nen thuong de che do im lang
Posted via Mobile Device

hình như om SS này thỉnh thoảng bị trục trặc với 1 số máy (hên xui thôi). ngày trước có bạn dùng S60v2 cũng gặp lỗi trên mà không thể fix được. bạn thử 4m máy và cài mỗi SS xem có được không? vì mình nghĩ nó đụng với 1 pm nào đó. thân!

Trong một số hưỡng dẫn SD mình đọc được thì thấy Nhà SX cũng có lưu ý này rồi mà. PM chỉ tương thích một số đời máy nhất định mà thôi. Chính vì vậy mà có một số máy khi chạy pm này không ổn định.

Từ bản 3.00 trở đi thì tính năng thay đổi icons của PM cũng bị mất tác dụng dù đã restart.

Từ bản 3.00 trở đi thì tính năng thay đổi icons của PM cũng bị mất tác dụng dù đã restart.

Máy bác bị sao ý chứ ? Mình vẫn thay icon của smartSettings được mà ? Thay hết cả tên, cả icon .

Máy bác bị sao ý chứ ? Mình vẫn thay icon của smartSettings được mà ? Thay hết cả tên, cả icon .

Chính xác. Máy của mình vẫn đổi Icon ầm ầm. Công nhận đây là lần mình xài PM này thấy ưng ý nhất.

phan mem cuc ky huu ich,khoa ban phim chi 1 minh bjet mo.Minh thj chj dung chuc nang khoa phjm cua pm nay la chjnh
Posted via Mobile Device

Chú ý cách viết bài nhé, cần phân biệt rõ "i" & "j" nhé!!

phan mem cuc ky huu ich,khoa ban phim chi 1 minh bjet mo.Minh thj chj dung chuc nang khoa phjm cua pm nay la chjnh
Posted via Mobile Device

PM này chức năng chính là vào ứng dụng tắt mà bạn hok dùng bạn lại đi dùng mở khóa :D Đôi khi cũng khó hiểu sở thích của mỗi người thật :D
Bản mới này dùng rất OK, bản VH dùng rất tốt :D

Phát hiện ra lỗi của V3.01: Phải bấm đăng nhập vào menu phụ của pm (để chạy ứng dụng thường dùng í mà) tới 02 lần mới được. Test on N82

Back