• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile.Dream.Works.Lament.Island.v1.01 (game 3D phiêu lưu mạo hiểm > 25M)

có ai bít cái dao găm đỏ và xanh lá cây tỳm ở đâu ko :(( lại bị tịt chỗ này rồi..mới kiếm đc 2 cái xanh và trắng..thê này thỳ xếp hình cũng = thừa à :(:)(:)((

ra rồi các bác ơi..ngoài 2 cái dao găm xanh và trắng dễ tìm ra..còn con dao găm ( dagger) đỏ nằm trong phòng tro^`ng cây...xoay mấy cái chậu là xong..còn con màu xanh lá cây nằm trong phòng chứa vũ khí đó..sờ vào mấy cây đao là nó mở ngăn bí mật ra đó..hay quá..sắp tới đích rôi..chúc cả nhà may mắn nhé:)):p
không ai hướng dẫn tiếp à

còn vấn đề bây giờ là làm sao ráp nối các mảnh giấy lại thành 1 cuốn nhật ký nhỉ...và làm sao để hiểu nó nói gì...hôm qua quay cái máy nạp điện cho cục pin khó phết mấy bạn ạ

có ai bít cái đinh còn để làm gì nữa ko nhỉ...chẳng lẽ chỉ để đánh bóng cái chìa khóa thôi à :-??

còn vấn đề bây giờ là làm sao ráp nối các mảnh giấy lại thành 1 cuốn nhật ký nhỉ...và làm sao để hiểu nó nói gì...hôm qua quay cái máy nạp điện cho cục pin khó phết mấy bạn ạ

8-|:|=D>=D>=D>=D>=D>:-??=D>:-?:-?:-?:-?

bạn ơi giúp mình đi..đến chỗ có 3 cánh cửa...trên đó in hình..mỗi cánh 1 biểu tượng đó..ko bít làm thế lào nữa đây :((

bạn ơi giúp mình đi..đến chỗ có 3 cánh cửa...trên đó in hình..mỗi cánh 1 biểu tượng đó..ko bít làm thế lào nữa đây :((

dùng cách này nhá:)):)):)):))

sử dụng cái gậy sắt đút vào lỗ cửa là qua :):)

Chỉnh sửa cuối:
Back