• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Microphone v1.00 S60v5 S^3 Signed- Biến điện thoại thành Mic

thinh994

Phần mềm nói vào giọng vang ra giống Mic hát karaoke rất thú vị.

Đã test trên 5233 thấy âm thanh còn ồn, nhưng khi cắm loa máy tính vào điện thoại thì không ồn nữa, giọng nghe rõ, nhưng hơi nhỏ :D:D

Download :

LINK DOWNLOAD

Lưu ý : Máy phải cài QT
Vào đây download QT nhé :D

http://www.pdaviet.net/showthread.php?121491-Update-Qt-4.7.2-Qt-Mobility-1.1.1-QtWebKit-4.7.2-S-3
Hoặc http://free-mobile-messenger.com/wp...4.7.2 QtMobility 1.1.1 QtWebkit 4.7.2.zip

Last edited by a moderator:
Cứ down về xem sao,biết đâu trong 1 dịp nào đó nó lại có ích =))
"Ko cài đc chủ thớt ạ!

Chỉnh sửa cuối:
uh,biết rồi còn lạ gì cái QT này chứ :p tui cài QT vào rồi lại xóa mấy lần rồi đó :)) cứ làm như ngta là new-member ý :p anyway thanks for share :ar!

Chung quan điểm :). Ko biết tích hợp QT vào firmware có khả thi ko nhỉ, để khi nào ngâm cứu coi, chứ nhìn cái đống bùi nhùi khi cài QT là thấy...nản rồi :)

Bây giờ nhiều Pm hay chạy trên nền QT qúa. Nhưng phải cài trên ổ C và tốn dung lượng qúa. Tiếc qúa

Mình vừa cắm tai nghe vào và đưa con bạn nghe . Sau đó mình hát vào mic cho nó nghe :)).

Sau đó thử test bật trình phát nhạc lên phát 1 bài hát rồi bật đồng thời cái mic lên hát nhưng mà máy lag chịu không nổi. Âm thanh có ra nhưng mà giật :))

chèn link kiểu này mình chịu thua,ucweb,opera,cả mặc định củng ko dc ,ko thank

Híhí,bồ khờ quá ah,chèn link kiểu này thì bồ phải làm thế này "bồ dùng opera chọt & giữ vào màn hình sẽ xuất hiện thông báo Copy Text đó" rồi kéo cái đoạn chứa link của chủ topic,sau đó nhảy sang tab mới đi,nhìn trên thanh điền địa chỉ nhé,bồ cũng chọt & giữ lên đấy sẽ có thông báo Paste" vậy là ok rồi :))
Làm tương tự khi dùng UCweb,soft này hỗ trợ chức năng "free copy" rất hay mà dễ sử dụng lắm :D
ok rồi nhé,chuyện đơn giản thui mà :D chủ thớt sửa lại link cho ae dễ download trên đt nhé :))

cái này dùng đc đâu , sau khi mình cài QT xong , mình cài Mobile Microphone v1.00 S60v5 S^3 Signed mà báo lỗi ko cài được , mặc dù máy mình đã hack .

Thank johny,nhưng nói thật ko fải mình mới dùng hai brower này,pro coi nè:h t t p : / / www . me d i a f i r e . c om / ? d j l um0 0 s s p d s l w e
nó cách thế thì web nhận link thế nào dc,thôi để mình xóa từng dấu cách vậy,thank nha,làm dc sẻ thank chủ pic

Thank johny,nhưng nói thật ko fải mình mới dùng hai brower này,pro coi nè:h t t p : / / www . me d i a f i r e . c om / ? d j l um0 0 s s p d s l w e
nó cách thế thì web nhận link thế nào dc,thôi để mình xóa từng dấu cách vậy,thank nha,làm dc sẻ thank chủ pic

có 1 cách nữa là bác bấm trả lời kèm trích dẫn của chủ thớt rồi bác lấy link trong trích dẫn là ok!
Mà mình cài Qt rồi cài máy kết nố 1 lúc thì không thể cài đặt là thế nào vậy mấy bác?

Hic,sao mà nhiều dấu "cách" quá vậy :( thường thường mình làm kiểu này chỉ bị 1 dấu cách khi copy những đoạn text phải xuống dòng thôi mà :(

có 1 cách nữa là bác bấm trả lời kèm trích dẫn của chủ thớt rồi bác lấy link trong trích dẫn là ok!

Cách này cũng ok,nhưng khi dùng điện thoại để vào pda thì browser sẽ để trình duyệt dạng "mobile" ko có nút "Gửi trả lời kèm theo trích dẫn" "Thanks" ... muốn có thì phải load lại trang dạng "Full mode" --> tốn Kb hơn tý xíu & thời gian load page xong cũng chậm đi đôi phần :)) nói chung là ... tùy mọi người thôi,ae chia sẻ kinh nghiệm với nhau thôi mà :D

Back