• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Systems MSDict7 v7.02 Unsigned: Từ điển anh-anh có phát âm

bản 7 này cũng đầy đủ từ điển mà, có cả Oxford và Cambridge Dictionaries luôn. Mình thấy hai bộ này xài cái Cambridge Dictionaries đọc được nhiều từ hơn mà giải thích từ và từ liên quan cũng phong phú hơn nhiều. Mà bản 7 này thấy dò từ nhanh hơn bản 5 nữa

Bạn nói đúng riêng bộ adv đã gần 30M + tra từ nhanh hơn bản 5 nên mình đã dùng bản này.

Chỉnh sửa cuối:
bản 7 này cũng đầy đủ từ điển mà, có cả Oxford và Cambridge Dictionaries luôn. Mình thấy hai bộ này xài cái Cambridge Dictionaries đọc được nhiều từ hơn mà giải thích từ và từ liên quan cũng phong phú hơn nhiều. Mà bản 7 này thấy dò từ nhanh hơn bản 5 nữa

Mấy cái từ điển Oxford với Cambridge đó là từ điển chủ đạo của nó thì phải có trước rồi , ngoài ra còn có một vài từ điển có 7 nữa bạn, mình đã thử rồi, ví dụ từ điển medical của mình cần không có cho bản 7 và 1 vài từ điển khác nữa ! Mặc dù rất thích dùng nhưng đành chịu, vì nó không có từ điển mình cần

down data của nó ra sao vậy mấy pro??? vô web mà ko thấy chỗ download đâu hết á, ai có data thì chia sẻ cho mình với

sao không có?cứ cần từ điển nào thì down bản dùng thử của nó về,đó chính là data.

đúng là sài được, vẫn chưa thấy chương trình đòi key. Nếu mà như vậy thì chương trình này hay hơn MW rồi.

MdichPro hay hơn nhiều và rất đầu đủ :D:D:D lại không phải nghĩ ngợi gi đến key kiếc j cả :)):))

Back