• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD camera tăng chất lượng ảnh chụp cho Symbian 3rd

Status
Không mở trả lời sau này.
C5-00 có mod được không bạn, vậy mình down file 10282EDC.txt về cóp vào C:/Private/10202be9 thui à??
có phải cài 2 phần mềm ISO-8859-1__Cam.Quality.txts.rar‎ ở cuối bài viết k bạn
( ^^ ! mình không hiểu là chỉ cài file 10282EDC.txt vào hay là phải cài cả ứng dụng SO-8859-1__Cam.Quality??

mình dùng e72, cài cài này đúng là chụp sắc hơn 1 chút, nhưng đc vài ngày sau chuyển từ chụp hình sang quay phim thì bị lỗi, ko điều khiển đc camera nữa, mình fari vào xóa toàn bộ file trong thư mục C:/Private/10202be9 mới hoạt động bt, nhưng máy phải cài đặt lại các thông số như lúc mới up firmware

máy mình N80 vậy fải cài cái lào ?
sao mình copy ko dc
copy thi dc nhưng paste vào prive thì ko dc
h fải nàm thao ? heo mi ......!!!

hjx. Chán wá. Máy n81 của e bị rơj gjờ hỏg camera sau rồi, chỉ chụp đc camera trước thì cài cái này đc gì ko ạ?

dùng tốt nhé bạn

Em thử cho con e5 5mp. Hình xuất ra tới 3m lận ?. Bình thường cao lắm từ 1m - 2m thôi. Riêng về màu sắc hay chất lượng thì em không rành cho lắm .

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 16 minutes:

Còn có 1 tấm lên tới 3,4m lận nhưng hình ảnh không được đẹp lắm nó mờ ảo sao đấy. Em xài con E5 lấy file E72

Chỉnh sửa cuối:
Vào phần quay phim thì không được các bác à Nó báo xảy ra lỗi không mong muốn . Đề nghị khởi động lại

khuyên các bạn dùng E72 không nên mod camera. Vì như thế, sẻ làm cho chế độ quay phim (video) bị lỗi không thể hoạt động được

cái này thấy n95 có vẻ đậm đà hơn bình thường nhưng n96 vẫn có vẻ như ko

Em thử cho con e5 5mp. Hình xuất ra tới 3m lận ?. Bình thường cao lắm từ 1m - 2m thôi. Riêng về màu sắc hay chất lượng thì em không rành cho lắm .

Còn có 1 tấm lên tới 3,4m lận nhưng hình ảnh không được đẹp lắm nó mờ ảo sao đấy. Em xài con E5 lấy file E72
Bác có nổ bom không vậy??????????? ảnh gì mà 3-4 MB thế,em chỉ 2M là hết đét...........mà không biết đã mod thành công hay chưa nữa.........

Chính xác thì N82 dùng cái nào vậy các bác.............??????????????

Bác có nổ bom không vậy? gì msf lsmf lên 3-4 MB vậy,em làm cao nhất 2mB thôi, mà chính xác là N82 dùng cái nào vậy các bác????????

that 100 % minh còn không tin nữa . Nhưng vào quay phim thì không được . Phải xóa flie đó đi .

Bác nào thử xem còn file nào không . Xài file cho N72 bị lỗi phần quay phim

Status
Không mở trả lời sau này.
Back