• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod-Quickoffice.Adobe.Reader.LE.v2.5.131 cài trên thẻ nhớ

banlc

1. Mình đã Mod bản này để cài lên thẻ nhớ giúp cho các máy có bộ nhớ trong nhỏ như N73.
Mình không kịp up file lên bài viết, chỉ kịp chụp hình và up lên mediafire, các bạn chịu khó down về và xem nhé. Test thành công trên N73 ME.
2. Nên nhớ là bản này hỗ trợ chế độ Wrap text để đọc full màn hình mà không phải dùng phím điều hướng đê đọc tài liệu so với bản cũ mặc định của máy.

THANK NHIỀU ĐỂ NGƯỜI VIẾT CÓ ĐỘNG LỰC GIÚP CÁC BẠN LẦN SAU NHÉ.

Chỉnh sửa cuối:
Cài vô nó báo update error là sao bạn!

Nếu bạn đã cài Quick Office hoặc Quick Adobe thì gỡ ra đã nhé. Cài xong bản này thì cài lại bản kia là được.( lý do vì các bản kia đã cài sẵn Quick LM nên cài bản này vào báo update error).

Nếu bạn đã cài Quick Office hoặc Quick Adobe thì gỡ ra đã nhé. Cài xong bản này thì cài lại bản kia là được.( lý do vì các bản kia đã cài sẵn Quick LM nên cài bản này vào báo update error).

Lờ 81 2g có cài trực tiếp đc quick office ko bro? N81 chưa có tí tẹo office nào

Lờ 81 2g có cài trực tiếp đc quick office ko bro? N81 chưa có tí tẹo office nào

Ủa! Mặc định trong máy ko có hả bạn? Lạ nhỉ :-? Nếu bạn chưa tự cài Quick lần nào thì được vì trong máy chưa có LM :) Mình nghĩ vậy theo kinh nghiệm!

Posted via Mobile Device
minh cai vao thi duoc nhung ma vo thu muc chua file pdf lai khong thay file pdf nao het ca

Đã ai test thành công chưa? Thấy các anh kêu lỗi nhiều quá nên chưa thử:-?

Trước giờ mình chưa cài Quick Office chỉ dùng Quick Office của máy thôi! Giờ muốn gỡ thì sao bạn!

Ủa! Mặc định trong máy ko có hả bạn? Lạ nhỉ :-? Nếu bạn chưa tự cài Quick lần nào thì được vì trong máy chưa có LM :) Mình nghĩ vậy theo kinh nghiệm!

N81 2g thì mặc định chỉ có adobe reader thôi anh ạ.không có quick office.con 8g mới có

làm thế nào cài được trên E63 vậy bro. Cái mặc định trên máy thì làm sao xóa được chứ?

làm thế nào cài được trên E63 vậy bro. Cái mặc định trên máy thì làm sao xóa được chứ?

Hình như dòng E đc ưu tiên bộ Office mà. Có sẵn trong máy update thoải mái

Posted via Mobile Device

Back