• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Modding: PDF+ Của G900(BẢn 1.80.09) For P990i,P1i,W950i

CongVoi

Super V.I.P
PDF+ Của G900

Đây là chương trình kèm theo máy của G900,phiên bản mới nhất.Nay đã chuyển sang được cho P990i,P1i (Là 2 máy đã có sẵn PDF rùi) và cho cả W950i (Vốn không có sẵn chương trình này).
Yêu cầu : đã HAcks được ổ C.Cài đặt file SIS bình thường nếu máy có hỏi thì ấn YEs là okie.
Đã test thành công trên P990i

trong này chỉ có 1 fai PdfPlus_v1[1].80.09_upgrade_unsigned_P990i_P1i.sis , cài đặt bình thường có liên quang gì tới hacks ổ c đâu congvoi

trong này chỉ có 1 fai PdfPlus_v1[1].80.09_upgrade_unsigned_P990i_P1i.sis , cài đặt bình thường có liên quang gì tới hacks ổ c đâu congvoi

Cái này là người ta đóng file SIS lại đó.Phải Hacks mới cài được,vì lấy những file này từ ổ C của G990 mà b-)b-)

đang dùng giao diện tiềng Việt có cài được ko bác ? mình thích dùng TV ,mới mẻ quá nên nhiều PM chì dùng cho TA mong các bác quan tâm hơn cho tiếng Việt chút xíu ,cảm ơn

Tại sao sau khi cài Pdf+ của G900 lại ko đọc được các file .pdf mà từ trước đến giờ mình vẫn đọc được bình thường với Pdf+v1.7 nhỉ?

Máy P1i mình xài tiếng Việt cài bản này thấy không ổn bằng bản 1.75.

Tuy chạy được nhưng vào Menu để chỉnh các thông số thì bị lỗi

Bạn nào xài P1i tiếng Việt thì không nên cài, xài bản 1.75 là được rồi

Mình ko biết trên P1 và P990 như thế nào, chứ trên w950 của mình ko sử dụng được rồi. Cài vào thì được nhưng nó ko nhận ra được file pdf. đành phải quay lại với phiên bản củ vậy. Hix

Back