• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỖI NGÀY LÀM MỘT VIỆC TỐT!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Ây da...Chị PA ở Hà Nội à, sao hôm đi off ko thấy nhỉ....:-??..Lạ ghê ta...:p:p:p:p:p:p

Chắc bạn mới vào nên không biết mình thôi...Chứ mình cũng hơi pro =))=))=))=))=))=))
Thế thì lần off tới, chị e mình gặp nhau nhỉ, chỉ lo chị hay off chui như anh Xuân Trường vừa nói thui...:p:p:p:p:p:p

Hnay đi dạo cùng darlin' bên hồ...Sướng âm ỉ như vừa làm 1 việc tốt...:p :p

Sao kỳ vậy nhỉ. Dạo này sao có nhiều em đến thực tập thế. Làm mình lại phải hướng dẫn. Chết dở:D:D:D:D:D

Mời vài người bạn đi cafe, Không biết đây có phải là việc tốt không ????, nhưng xét về góc độ nào đó thì có lẽ cũng là việc tốt :D

Hnay đi dạo cùng darlin' bên hồ...Sướng âm ỉ như vừa làm 1 việc tốt...:p :p

Nghe mà thấy buồn cười cho mình :( chẳng còn cái cảm hứng đấy nữa rồi. hình như càng ngày những cái mà người ta gọi là Lãn mạn đấy lại càng xa thì phải.

Nghe "vợ" nói cài câu đã muốn dập máy :O
Nghe" vợ" hỏi có yêu không thì chỉ biết ừ ừ cho qua
Nghe "vợ" hỏi sao chẳng thấy nói ngọt như ngày xưa nữa, chẳng biết trả lời sao :(

mình "chai" rồi thì phải :-/

Trời các thành viên PV không làm các việc tốt nũa sao : :-?? Chắc toàn làm việc sấu không à ? :|

Status
Không mở trả lời sau này.
Back