• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÕI TUẦN MỘT NHÂN VẬT PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình xin hỏi 3 câu tiếp theo rất gắn gọn nhé:

1- AnhTuphuong_anh hiện đang làm nghề gì???:-?
2- Điểm nào ở phuong_anh làm AnhTu yêu nhất???:-?
3- Lúc rảnh rỗi 2 Bạn thường làm gì? và thích gì???:-?

Mình xin hỏi 3 câu tiếp theo rất gắn gọn nhé:

1- AnhTuphuong_anh hiện đang làm nghề gì???:-?
2- Điểm nào ở phuong_anh làm AnhTu yêu nhất???:-?
3- Lúc rảnh rỗi 2 Bạn thường làm gì? và thích gì???:-?

1. PhuongAnh hiện đang làm kế toán cho 1 cty tư nhân, và kiêm luôn chức vụ kế toán cho AnhTu :D. Còn AnhTu thì đang làm chức vụ: Manager >:)
2. Điểm nào ư, toàn thể >:)
3. Thời gian hiện tại rất bận, nên tùy vào lúc sẽ nên làm gì thôi. Chẳng biết nên thích gì cả :D

Có ai vào chém phụ 1 tay không nào? Đang ngứa quá, tìm người gãi >:)>:)>:)>:)>:)>:)

Có ai vào chém phụ 1 tay không nào? Đang ngứa quá, tìm người gãi >:)>:)>:)>:)>:)>:)

Ăc!:)) Để Mình gãi ngứa 1 câu nữa cho Bạn nhé! Câu này Mình đang quan tâm đây!:))

phuong_anh có hùn vốn để tiến độ quán Cafe mau chóng đi vào hoạt động không???:-?​

Chém thêm phát nữa nè Man AnhTu ơi!

- PA ghét nhất Man AnhTu ở điểm mô?
- Man AnhTu ghét nhất PV ở điểm mô?

Chém thêm phát nữa nè Man AnhTu ơi!

- PA ghét nhất Man AnhTu ở điểm mô?
- Man AnhTu ghét nhất PV ở điểm mô?
- Điểm nào PA cũng ghét, vì có câu "ghét của nào trời trao của đó", nên PA đã nhỡ ghét toàn bộ roài =))
- Ghét nhất ở PV là member nhiều, thế mà online 1 lượt lại ít hơn diễn đàn khác :((

Định hỏng chém Hai òi nhưng mừ ngứa tay quá
1.Hai có thấy lương tâm cắn rứt không khi mà Hai để em gái Hai là em Te đây nghèo xác xơ, tới nửa cái vertu cũng hỏng có trong khi dzợ tương lai của Hai thì 1 mớ?

2.Hai định bù đắp cho em của Hai là em Te đây như thế nào?

3.Sao tự nhiên Hai để Avatar là 1 con chó con mặt bơ sữa? Có phải để đó đặng... lừa tình hong?

ây dà, hâm mộ Anh Tú và Phương Anh đã "nâu" hôm nay phải tranh thủ :D, nếu có thể thì cả hai người cùng cho đáp án được không ạ? nào bắt đầu nhé;

1.Cả hai người đều quen nhau qua mạng,rồi phone..vậy tình yêu đến với ai trước?
2.Mới gặp nhau có một lần, ấn tượng đầu tiên của cả hai người về nhau như thế nào?cảm tưởng mỗi người ? ( mỗi người đều cho ý kiến nhé ) mặc dù biết là được nhìn qua wc nhiều rồi..
3.Khi 2 người yêu nhau thì có luôn có một người yêu người kia hơn,(mãnh liệt hơn) vậy ai là người ấy?
4.Phương Anh à, trong tương lai nếu 2 người "trói buộc" nhau thì người ta hay có câu "xuất giá thì phải tòng phu" Phương Anh sẽ "tòng phu" chứ ?đến một nơi hoàn toàn mới mẻ và bắt đầu cuộc sống mới?
5. Phương Anh có nghĩ rằng mình sẽ thích hợp được với mọi thứ không?từ phong tục tập quán,lối sống...túm lại là vân vân và vân vân..?
6.Anh Tú, gia đình Phương Anh tuy rất quý mến ông anh đẹp chai, có tài nhưng không muốn gả con gái mình xa đến vậy, nếu đứng trước Anh Tú một hàng rào chắn là Bố mẹ, anh em, họ hàng, bạn bè với ý kiến trên...vậy ông anh sẽ phải làm sao đây?vừa để làm yên lòng mọi bề và bảo vệ được ty của mình?(Xin nói rõ phương pháp, cách thức nhé);;)
7.Nếu Phương Anh và gia đình muốn Anh Tú " ở rể" thì Anh Tú có chấp nhận không?
8.Cô đơn là cảm giác những đôi xa nhau như hai người hay cảm thấy,vậy khi đó cả hai người làm gì?có bao giờ nghĩ rằng sự lựa chọn của mình là khác người và cực khổ hơn mọi người không?
9.Một buổi tối Phương Anh gọi cho Anh Tú nhưng có giọng một cô gái nghe điện; "Anh Tú đang ngủ, Ảnh đi nhậu xỉn rồi, Ảnh đang ở nhà em.." >:) Phương Anh sẽ làm gì nhỉ?
10.Anh Tú, nếu đến thời điểm này Phương Anh chưa là bạn gái của anh(chưa fall in love đâu nhá, mà mới chỉ cảm cảm thôi) mà Phương Anh đang ngập ngừng,phân vân..nhưng Anh Tú thì đã "chết đứ đừ rồi":D, vậy chưa biết tương lai người ta có yêu và lấy mình không?..con đường phía trước còn xa xôi và mờ mịt lắm nhưng chỉ với tình yêu thôi,Anh Tú có dám đương đầu không?có theo đuổi đến cùng vì ty của mình?
Cảm ơn hai người đã đọc và sẽ..trả lời, hai người có thấy cả PV ai cũng quý mên và ủng hộ hai người không?vậy đừng phụ công sức vun xới của mọi người nhé, chúc hai người như chúc với bạn Tình là gì sẽ mãi bên nhau,trăm năm hạnh phúc,sống đên lúc đầu trọc răng sâu :))=D>

Chém Man nhát nữa cho đã tay:

- Nếu PA bắt anh chọn 1 trong 2: PA or PV thì Man sẽ chọn PA hay PV?

Chém Man nhát nữa cho đã tay:

- Nếu PA bắt anh chọn 1 trong 2: PA or PV thì Man sẽ chọn PA hay PV?

Chọn PV đi Anh Tú! Vì trong PV có PA... he he he... Cho ổng Tú bà Anh .... ế luôn! Ai biểu cái tội lần lựa, không tin yêu nhau mần chi!=))=))=))

Là nói vậy thôi chứ... không biết tự bao giờ, họ đã là một thì phải! Thật ra, trong Tú đã có P.Anh... vì thế, cho dù sau này tạo vật có thay đổi thế nào, mỗi khi ta nhắc đến Anh Tú... cũng như là đang nhắc đến Phương Anh và Anh vậy đó!

Trong Tú đã có Anh... vậy trong Anh liệu có Tú không?! :-? Theo tiến độ thì đến lúc nào trong Anh có Tú vậy?! :-?

Anh Tú định khi nào thì nổ pháo hả,hiện tại ty thế nào???:D:D:D:D
Câu này đã có trả lời, nên ko trả lời nữa :D
1.Hai có thấy lương tâm cắn rứt không khi mà Hai để em gái Hai là em Te đây nghèo xác xơ, tới nửa cái vertu cũng hỏng có trong khi dzợ tương lai của Hai thì 1 mớ?
Của anh toàn đồ được cho, tặng. Lấy cái nào ra là bị xé xác cái đó, tiền mà anh cũng còn ko được giữ nữa :(( lấy gì mà cho
2.Hai định bù đắp cho em của Hai là em Te đây như thế nào?
Biết bù đắp kiểu gì giờ???
3.Sao tự nhiên Hai để Avatar là 1 con chó con mặt bơ sữa? Có phải để đó đặng... lừa tình hong?
Vì thích chó nhất nên đặt avatar là con chó :p, PA tuổi chó nữa đó>:)
ây dà, hâm mộ Anh Tú và Phương Anh đã "nâu" hôm nay phải tranh thủ :D, nếu có thể thì cả hai người cùng cho đáp án được không ạ? nào bắt đầu nhé;

1.Cả hai người đều quen nhau qua mạng,rồi phone..vậy tình yêu đến với ai trước?
AnhTu dính đạn trước :(
2.Mới gặp nhau có một lần, ấn tượng đầu tiên của cả hai người về nhau như thế nào?cảm tưởng mỗi người ? ( mỗi người đều cho ý kiến nhé ) mặc dù biết là được nhìn qua wc nhiều rồi..
Giả cả rồi nên không được lựa nữa đâu, tới luôn đi >:)
3.Khi 2 người yêu nhau thì có luôn có một người yêu người kia hơn,(mãnh liệt hơn) vậy ai là người ấy?
Chắc là cả 2...
4.Phương Anh à, trong tương lai nếu 2 người "trói buộc" nhau thì người ta hay có câu "xuất giá thì phải tòng phu" Phương Anh sẽ "tòng phu" chứ ?đến một nơi hoàn toàn mới mẻ và bắt đầu cuộc sống mới?
Để PA trả lời.
5. Phương Anh có nghĩ rằng mình sẽ thích hợp được với mọi thứ không?từ phong tục tập quán,lối sống...túm lại là vân vân và vân vân..?
PA trả lời luôn :D
6.Anh Tú, gia đình Phương Anh tuy rất quý mến ông anh đẹp chai, có tài nhưng không muốn gả con gái mình xa đến vậy, nếu đứng trước Anh Tú một hàng rào chắn là Bố mẹ, anh em, họ hàng, bạn bè với ý kiến trên...vậy ông anh sẽ phải làm sao đây?vừa để làm yên lòng mọi bề và bảo vệ được ty của mình?(Xin nói rõ phương pháp, cách thức nhé);;)AnhTu chưa dám xông vào trận địa pháo đó nên chưa biết cách, có anh em nào giúp đỡ ko :(
7.Nếu Phương Anh và gia đình muốn Anh Tú " ở rể" thì Anh Tú có chấp nhận không?
Chấp nhận luôn.
8.Cô đơn là cảm giác những đôi xa nhau như hai người hay cảm thấy,vậy khi đó cả hai người làm gì?có bao giờ nghĩ rằng sự lựa chọn của mình là khác người và cực khổ hơn mọi người không?
Gọi điện thoại cho nhau. Còn sự lựa chọn, mình vẫn đang tự hào về t. cảm của mình.
9.Một buổi tối Phương Anh gọi cho Anh Tú nhưng có giọng một cô gái nghe điện; "Anh Tú đang ngủ, Ảnh đi nhậu xỉn rồi, Ảnh đang ở nhà em.." >:)
10.Anh Tú, nếu đến thời điểm này Phương Anh chưa là bạn gái của anh(chưa fall in love đâu nhá, mà mới chỉ cảm cảm thôi) mà Phương Anh đang ngập ngừng,phân vân..nhưng Anh Tú thì đã "chết đứ đừ rồi":D, vậy chưa biết tương lai người ta có yêu và lấy mình không?..con đường phía trước còn xa xôi và mờ mịt lắm nhưng chỉ với tình yêu thôi,Anh Tú có dám đương đầu không?có theo đuổi đến cùng vì ty của mình?
Chắc chắn là phải nắm lấy cơ hội rồi :D, phải giữ lấy niềm tin của mình chứ.
Cảm ơn hai người đã đọc và sẽ..trả lời, hai người có thấy cả PV ai cũng quý mên và ủng hộ hai người không?vậy đừng phụ công sức vun xới của mọi người nhé, chúc hai người như chúc với bạn Tình là gì sẽ mãi bên nhau,trăm năm hạnh phúc,sống đên lúc đầu trọc răng sâu :))=D>
Thanks BMM nhé.
Trong Tú đã có Anh... vậy trong Anh liệu có Tú không?! :-? Theo tiến độ thì đến lúc nào trong Anh có Tú vậy?! :-?
PA trả lời ;))
Nếu PA bắt anh chọn 1 trong 2: PA or PV thì Man sẽ chọn PA hay PV?

PA sẽ không làm như thế vì nhờ pdaviet mà 2 đứa gặp nhau.

Anh Tú đã chấp nhận ở rể rồi thì câu này người ta khỏi phải trả lời nhé.

9.Một buổi tối Phương Anh gọi cho Anh Tú nhưng có giọng một cô gái nghe điện; "Anh Tú đang ngủ, Ảnh đi nhậu xỉn rồi, Ảnh đang ở nhà em.." >:) Phương Anh sẽ làm gì nhỉ?

=D>=D>=D>=D>Câu hỏi hay lắm đấy.Chuyện đó chắc không thể diễn ra được vì mình tin tưởng AnhTu hoàn toàn mà.But nếu có chuyện đó thật thì mình cũng để đến hôm sau AnhTu tỉnh rượu hẳn rồi sẽ hỏi rõ lý do.Sau đó sẽ xử tử luôn >:)>:)>:)>:)

Cảm ơn bạn nhiều lắm.

Chọn PV đi Anh Tú! Vì trong PV có PA... he he he... Cho ổng Tú bà Anh .... ế luôn! Ai biểu cái tội lần lựa, không tin yêu nhau mần chi!=))=))=))

Là nói vậy thôi chứ... không biết tự bao giờ, họ đã là một thì phải! Thật ra, trong Tú đã có P.Anh... vì thế, cho dù sau này tạo vật có thay đổi thế nào, mỗi khi ta nhắc đến Anh Tú... cũng như là đang nhắc đến Phương Anh và Anh vậy đó!

Đến lúc nào bác không phải ăn sầu riêng ế nữa thì trong Anh chắc chắn đã có Tú =))=))=))=))=))

Cảm giác của 2 người khi chưa đầy 36 tiếng nữa thôi sẽ trở thành đao phủ xả thịt người khác?

Dạo này các Bác nhà ta chán phẩu thuật rồi hay sao mà không thấy ai vào đây hỏi tiếp nhỉ???:-?:-?:-?

Cảm giác của 2 người khi chưa đầy 36 tiếng nữa thôi sẽ trở thành đao phủ xả thịt người khác?

Cảm giác thật là sung sướng..Sướng không thế nào tả được :D:D:D:D:D

Dạo này các Bác nhà ta chán phẩu thuật rồi hay sao mà không thấy ai vào đây hỏi tiếp nhỉ???:-?:-?:-?

Tết nhất đến nơi rồi hay sao mà mọi người ít tham gia mổ xẻ thế nhỉ?Hy vọng tuần sau mọi người sẽ vào hỏi nhiều hơn...:)):)):)):)):))

Tuần sau người bị lên bàn mổ sẽ là... :-?:-?:-?:-?:-?Badamgiak23 hy vọng anh em sẽ vào mổ sẻ thật thật nhiều >:)>:)>:)>:)>:)>:)

Đầu tuần cho Badamgiak23 lên thớt đây!
Câu đầu tiên nên để anh em Hải Phòng chém phát cho quen đau:

- Tâm sự với anh em một chút về cảm xúc của ông trong thời gian gắn bó với PV?
- Mỗi ngày không được lên PV lấy 1 tiếng thì ông cảm thấy thế nào?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back