• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Món quà đầu xuân] ~ BOOM Bluetooth Vietnamese by DzungKTS ^_^!

dung1291985

Trò chơi BOOM hẳn ko lạ với các bạn, những ai từng chơi BOOM online của Vinagame ^_^! với phiên bản Mod + Tiếng Việt này bạn có thể chơi cùng bạn bè qua Bluetooth với giao diện nhân vật hệt như trò BOOM PC vậy, hy vọng đây sẽ là món quà đầu xuân ý nghĩa mình tặng các bạn :)

Chờ tí anh qua, chuẩn bị gì ăn luôn chơi sáng về:)) Boom của Em Dũng chơi đã quá!:))

thế a thix gi nào .. thịt chó lấy hên đầu năm nhé .. kekke ^^

ps: game này .. sao mấy con nó khôn thế ha a dung .. no thấy mình thì chạy theo .. đặt bom là no way đầu liền .. khó du. thế

thế a thix gi nào .. thịt chó lấy hên đầu năm nhé .. kekke ^^

ps: game này .. sao mấy con nó khôn thế ha a dung .. no thấy mình thì chạy theo .. đặt bom là no way đầu liền .. khó du. thế

hehe, có ván mình phá hết gạch, còn mỗi 1 con mà mất hơn 5p mãi mới giết đc, hix, rõ ghét =))

Chỉnh sửa cuối:
e cũng công nhận 1 điều ,, là ghét thật .. nhưng đúc kết kinh nghiệm là hạn chế phá gạch thoi ^^ .. chứ lúc đâu e cũng phá toàn phá .. no cứ chạy vòng vòng ,, bực thế

e cũng công nhận 1 điều ,, là ghét thật .. nhưng đúc kết kinh nghiệm là hạn chế phá gạch thoi ^^ .. chứ lúc đâu e cũng phá toàn phá .. no cứ chạy vòng vòng ,, bực thế

Đợi nhé, sắp có trò tiếng Việt thứ 2 "Chăn cá xấu", game symbian dịch từ tiếng Trung, định dịch sang tiếng Anh trước post bên forum nước ngoài nhưng thôi, anh e mình vẫn là trên hết, dịch sang tiếng Việt thôi, kệ bọn nước ngoài =))

Cái này hình như không có save thì phải, exit game lần sau quay lại nó bắt chơi lại từ đầu.

Back