• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Một số theme động tết làm bằng ownskin

anxongjong

Download

Download

Download

Download

Download

Download

Mình đã tes rồi sao nó đứng một chổ à, ko nhúc nhích gì cả. Có cần cài thêm pm nào khác ko?

ko nhúc nhích gì cả. Có cần cài thêm pm nào khác ko?

Khi cài những theme là bằng ownskin sẽ có kèm theo phần mềm điều khiển theme động trong mục "menu\ownskin". Sau khi cài theme phải kích hoạt phần mềm ownskin animator (chọn hide chứ đừng chọn exit) thì theme mới động.

Thường thì nó có tạo ra pm động luôn, nếu không có thì dùng cái này:

mih xin loi truoc nha tai mih gui bang dt nen ko go tieng viet dc. Sao minh tai chuong trinh nay ve ma themes van ko dong vay. Minh dag su dung may 3250

Khi cài những theme là bằng ownskin sẽ có kèm theo phần mềm điều khiển theme động trong mục "menu\ownskin". Sau khi cài theme phải kích hoạt phần mềm ownskin animator (chọn hide chứ đừng chọn exit) thì theme mới động.

mih xin loi truoc nha tai mih gui bang dt nen ko go tieng viet dc. Sao minh tai chuong trinh nay ve ma themes van ko dong vay. Minh dag su dung may 3250

Bạn đọc trích dẫn ở trên bạn nhé, còn pm mình úp, là pm động dùng cho các theme động không có ownskin animator . Khi cài bạn vào cài đặt để chọn.

Bạn đọc trích dẫn ở trên bạn nhé, còn pm mình úp, là pm động dùng cho các theme động không có ownskin animator . Khi cài bạn vào cài đặt để chọn.
minh cung da lam vay roi. Hinh no dong nhug no qua lon hon man hinh cua mih nen ko thay duoc het. Vay lam sao cho no dong ma vua voi man hinh cua minh vay ban.

minh cung da lam vay roi. Hinh no dong nhug no qua lon hon man hinh cua mih nen ko thay duoc het. Vay lam sao cho no dong ma vua voi man hinh cua minh vay ban.

Bạn chọn Theme cho phù hợp với màn hình máy của bạn nhé.
Nhớ viết bài có dấu đầy đủ.

Cảm ơn bạn anxongjong,phải nói rằng theme này của bạn cực ấn tượng từ trước đến nay,theo ý kiến riêng của mình,mong rằng bạn sẽ có nhiều theme đẹp và dcj sắc hơn nữa..Cảm ơn bạn nhiều

Hình như 3 cái themes đầu phối màu ko được ổn cho lắm :|
Chói quá, khó nhìn ;;)

Back