• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mp3 Zing cho Nokia

beesofts

Hôm nay check ovi thấy mp3.zing.vn đã support cho Nokia phiên bản 1.0
Vậy là từ nay những tín đồ âm nhạc đam mê mp3.zing.vn đã có thể thưởng thức âm nhạc trên chính chiếc dế yêu. Tuy nhiên, cảm nhận ban đầu phiên bản này chức năng chưa thực sự hoàn hảo nhưng nhìn chung là good.
Hỗ trợ nghe nhac, lyrics cho các bài hát đang nghe (Trong trình đơn Menu/Lời bài hát)
Download trực tiếp từ ovi store nhé.
1 ứng dụng đáng sử dụng cho những người yêu âm nhạc trên mobile.
Tôi upload lên để anh em download cho tiện.
Đang sử dụng rất good.

Chỉnh sửa cuối:
Làm biếng capture quá, cái này mình share bên TT rồi sang đây support cho anh em. Nhiều anh em đã dùng rồi, bạn yên tâm.
Giáng sinh vui vẻ

chủ topic nên thêm hình minh họa vào cho đúng nội quy của diễn đàn nhé! nếu không trong vòng 24 tiếng mình sẽ close topic.

Đã bổ sung pic chụp từ máy mình.
Tôi chụp luôn màn hình play và cả lyric cho các bạn.
Nên nghe nhạc qua Wifi nhé.
Merry Christmas 2010

K nghe đc. Lỗi kết nối.vui lòng thử lại sau.

Bạn kiểm tra lại kết nối wifi của bạn, có good ko? Tôi xài cả ngày hôm nay ok. Chỉ đôi lúc ko play được do mất mạng.

Nếu có laptop thì bạn có thể config adhoc hoặc dùng soft Connectify phát sóng wifi cho chú dế yêu. Cách này tôi vẫn hay làm khi đi xa cần tải dữ liệu nặng về chú dế yêu khi chỉ có LAN :)
Khá ổn định nếu dùng Connectify hơn là config Ad-hoc
Có tấm hình cho bạn, nó vẫn đang chạy dù ở nhà mình phát sóng wifi cực mạnh

Sao check trên Ovi lại không thấy nhỉ? Bạn có link trực tiếp từ Ovi không gửi cho mình

Ko hiễu sao cài trên 6220ok nhưng 3250 bị lỗi invalid jar file, bạn nào bị lỗi này k.
Giág sinh zuizẻ!

Cái này ko chỉnh to nhỏ đc à bác ơi?e cắm tai nghe hoặc cắm ra loa cũng ko có tiếng.e dùng e63....

Cái này ko cho download về à!!? Thế cũng bằng thừa. Nghe thì phải có tải chứ :(

Ko hiễu sao cài trên 6220ok nhưng 3250 bị lỗi invalid jar file, bạn nào bị lỗi này k.
Giág sinh zuizẻ!
Nén Zip mà bạn chứ edit 7z thành Jar thêm lần nữa khi cài báo lỗi invalid thì đúng rùi!

Back