• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mp3 Zing cho Nokia

Dùng winrar giải nén cải .7z ra bạn sẽ có file JAR. Hic, tại upload lên PDA khó khăn quá. RAR, ZIP, JAR gì thấy cũng báo lỗi mà up lên server mình thì lại mất công mang tiếng quảng cáo site nên nén lại đuôi .7z
Thấy nghe cũng rất ok, có điều cũng đang chờ bản upgrade của nó cho hoàn hảo. Dù sao cũng có 1 kênh mp3 good trên chiếc dế yêu thỏa sức nghe MP3 online thế vui rồi
:)

Ban oi pm nay co ho tro tai lyric ve k? Minh muon tai loi bai hat viet de cho vao ttpod ma k biet co duoc k nhi? Minh viet bang mobile k co dau mod thong cam

Hiện tại nó chỉ có thể show lyrics chứ ko cho tải về. TTPOD nhiều lúc mình chỉ thích lyrics tiếng Anh chứ tiếng Việt của dân mình thì đâu cần làm gì.

Ko chỉnh được volum nhỉ to quá mà ko biết làm sao
đây là ứng dụng java bác vào cài đặt âm ứng dung bật. Khi có âm thanh muốn to nhõ thì bấm phím volum của máy. Máy k có phím volum thì chịu.
Nén Zip mà bạn chứ edit 7z thành Jar thêm lần nữa khi cài báo lỗi invalid thì đúng rùi!
bác k đọc kỹ ư. Cùg file đó đả jải nén 7z thàh jar chứ k phải đổi tên đuôi 7z sag jar. Mà 6220c cài đc mà 3250 thi k.

mua cái sim 3g cua viettel ma xài, may e chuyên để làm máy phát wifi và chat chit, cũng chã tốn mấy đâu! gói pc cua viettel 40 đ/1mb nghe 1 bài hát hết hơn 100 đ! hi vọng càng ngày 3g càng rẻ hơn!

đây là ứng dụng java bác vào cài đặt âm ứng dung bật. Khi có âm thanh muốn to nhõ thì bấm phím volum của máy. Máy k có phím volum thì chịu.

bác k đọc kỹ ư. Cùg file đó đả jải nén 7z thàh jar chứ k phải đổi tên đuôi 7z sag jar. Mà 6220c cài đc mà 3250 thi k.

Lay cai j giai nen thanh jar vay pan.mod thong cam

Ko có biểu tuợng icon a.nhin như icon chay ẩn của máy.

Đúng rồi, chủ yếu nó dùng được là ok rồi. Sẽ có bản upgrade mới.
Nhân tiện có bác nào hack được imedia bản 3.1.9 hay bản 3.1.7 mới nhất trên socbay ko? Đọc nhiều bài thấy hack đc trên E71.,72 mà 66 nhà mình thì chịu chết

Đúng rồi, chủ yếu nó dùng được là ok rồi. Sẽ có bản upgrade mới.
Nhân tiện có bác nào hack được imedia bản 3.1.9 hay bản 3.1.7 mới nhất trên socbay ko? Đọc nhiều bài thấy hack đc trên E71.,72 mà 66 nhà mình thì chịu chết

Hack dc hat dẻ của Imedia đó bạn.

Cái này chỉ để nghe nhạc thôi sao? Không có gì khác nữa à? Như vậy thì Xài Sóc bay Imedia không nhiều Apps hơn sao?

máy mình e71 có phím volum mà vẫn ko chỉnh to nhỏ được nè,hix đã thử mọi phím vẫn ko được.cái này nghe chỉ dùng 3g và wìfi là ngon,nhưng 3g tốn phết bác nào ko đki gói nhiều mb thì nhah hết t lắm,mình dùng ciao vt nghe 3g tẹt chất lượng âm thanh hơn sbay nhiều chỉ tiếc ko chỉnh to nhỏ đc

No bao Invalid jar file la lam sao moi nguoi.giup minh voi

File jar sai(hỏng)restart lại máy là oke.
máy mình e71 có phím volum mà vẫn ko chỉnh to nhỏ được nè,hix đã thử mọi phím vẫn ko được.cái này nghe chỉ dùng 3g và wìfi là ngon,nhưng 3g tốn phết bác nào ko đki gói nhiều mb thì nhah hết t lắm,mình dùng ciao vt nghe 3g tẹt chất lượng âm thanh hơn sbay nhiều chỉ tiếc ko chỉnh to nhỏ đc

Của mình vẫn cân chỉnh lên xuống bthường nè.

Mà bản bạn up lại có đuôi wgz rồi phải tải từ mạng về bạn úp mình bản .jar ấy,thankkk

Back