• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone 2.20 Full - Chạy giao diện iPhone

ko bít thằng 5800 này xài sướng không ta? em đang xài N95 8GB nhưng đang mún đổi qua cảm ứng :D nếu bác nào đã xài thử IPhone và 5800 cái nào tốt hơn thì nói em bít với nha :p

ko bít thằng 5800 này xài sướng không ta? em đang xài N95 8GB nhưng đang mún đổi qua cảm ứng :D nếu bác nào đã xài thử IPhone và 5800 cái nào tốt hơn thì nói em bít với nha :p

Bạn đợi N97 ra mà mua luôn. Vì 5800 là phiên bản đầu tiên nên chạy chưa dc mượt lắm.
Còn chọn giữa Iphone và 5800 thì mỗi cái có ưu điểm riêng và tùy sở thích từng người.
Đối với mình thì Nokia là Number 1 :D

Sao k ai bàn luận về phần mềm này nữa nhỉ?
Có ai có Crack thì đưa lên cho anh em đi ha?

pó tay mình cài vào chả xài đc, fải gỡ ra thui. Mà sao máy mình mình cài theme ko dc thì fải, chỉ cài dc solfware thui.

pó tay mình cài vào chả xài đc, fải gỡ ra thui. Mà sao máy mình mình cài theme ko dc thì fải, chỉ cài dc solfware thui.

Bạn phải nói rõ máy bạn bị lỗi gì thì anh em trên diễn đàn mới giúp dc chứ.

pm này hay quá, mình muốn mua bản full để có thể TOUCH AND SLIDE luôn thì mua ở đâu, như thế nào vậy các bạn?

Toi co cai thu PM Myphone nhung khi su dung thinh thoang PM ay doi ma khoa nhung chang biet the nao ai biet chi gium voi .Tks

Toi co cai thu PM Myphone nhung khi su dung thinh thoang PM ay doi ma khoa nhung chang biet the nao ai biet chi gium voi .Tks

Vì PM này do bạn jackpham up chỉ là bản dùng thử nên nó đòi K@y đó mà.
Lần sau post bài có Tiếng Việt có dấu nha bạn.
Không có dấu các Mod xóa bài đó :p

đọc mới có 3 trang mà thấy cái này lỗi nhiều quá. rất kết em nó, mà tình trạng như thế nay thì làm sao mà dám mua đây.

máy của mình khi cài các phần mềm của 5888 đa số đều báo: dạng tập tin không được hổ trợ. bạn nào biết xin chỉ giúp cách cài. ThansK! Máy dùng phần mềm V11, dùng tiếng Việt

MyPhone V2.03.1

Phiên bản mới MyPhone V2.03.1
Mã:
http://www.immmooo.com/product_service.php?txt_id=24
Mã:
http://www.youtube.com/watch?v=xwUb0UCzeL8

Jack oi chi cho minh dang ky phAn mem Myfone đi no chỉ cho minh sai thư thôi
ban lấy dum mình đi số IM của mình ne 354182023535253 có gì giup minh với nha mail mình ne ittuananh@gmail.com, gởi mail cho tiên nha ban Cam ơn ban nhiêu.

Dơn giản thui, vì nó chưa có nên kg ai bàn :p

Bạn search trên google chưa? Lúc trưa mình search thì thấy có rồi đó nhưng chưa down được (do k có tài khoản trên trang web đó thôi). Nếu rảnh bạn search thử xem??:mad:)

Bạn search trên google chưa? Lúc trưa mình search thì thấy có rồi đó nhưng chưa down được (do k có tài khoản trên trang web đó thôi). Nếu rảnh bạn search thử xem??:mad:)

Chắc kg rảnh quá :p, nếu bạn search dc rùi mà kg down dc sao kg đưa link lên 4rum để anh em down thử ? :-??

mình cũng mớ rước con 5800 về, hĩ, nhìn từ xa mấy ngừ dốt họ bảo là dt trung quốc, bất mãn gốm

mình cũng mớ rước con 5800 về, hĩ, nhìn từ xa mấy ngừ dốt họ bảo là dt trung quốc, bất mãn gốm

iPhone đây còn bị mà bạn. Có thứ gì mà người của "chú Đào" không nhái được chứ. :p

Back