• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-gage Việt Hóa

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

Người việt hóa phần mềm này là Kojiro
Em chỉ có nhiệm vụ đóng gói dùm ảnh thôi hjhj.
Mọi người tải về xài thử. Nếu có lỗi gì thì úp lên để anh em VH sửa chữa.

Anh KJR ơi! Em với anh & anh minhthang200679 thành 1 nhóm đc không?:D

Download:
http://www.mediafire.com/file/isimyztz3x7/N-gage

sướng chưa? tải về xài đi thôi

đây là file .sis luôn hay chỉ là file .rsc thôi hả bạn? thanks bác kojỉo lẫn bạn tini1990 luôn, nghe nói bạn sắp......thì phải

cho mình hỏi cái này cứ cài đặt đè lên hay thay cho file ngage khi cài đặt ban đầu vậy ...

KJR cho em hỏi sau khi tiến hành cài đặt, ở đây em cài nè thì nó báo lỗi update error. Như vậy là sao a?

KJR cho em hỏi sau khi tiến hành cài đặt, ở đây em cài nè thì nó báo lỗi update error. Như vậy là sao a?

Mình cũng chưa tìm được vì sao có lỗi này. Dùng N95 fw cũ thì cài đè được còn N95 fw mới tự nhiên cài đè ko được dù bản tiếng Anh hay tiếng Việt :(

Mình cũng chưa tìm được vì sao có lỗi này. Dùng N95 fw cũ thì cài đè được còn N95 fw mới tự nhiên cài đè ko được dù bản tiếng Anh hay tiếng Việt :(

Xóa bản đang xài đi rồi cài lại từ đầu cho chắc, Còn không thì qua bên "Ứng dụng Viet Hóa" kia tải file bé bé xinh xinh về rồi bật hack phone lên chép vào

Nếu a em muốn dùng Vh thì mời a e qua chuyên đề Việt hóa ứng dụng, down file rsc về chép đè nhé! Cái này cài là update error.

Status
Không mở trả lời sau này.
Back