• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-gage Với Samsung i450

• Thread starter TODAYCAUDAYA
  • Ngày gửi
T

TODAYCAUDAYA

Guest
Theo như em bít Samsung i450 không chơi được game n-gage vì cái này độc quyền cho nokia .
Không bít đã có ai tìm ra cách chơi game n-gage trên ss i450 của chúng ta chưa!

Mạn phép lập ra topic riêng của ss trong đây được không bác mod!

Theo như em bít Samsung i450 không chơi được game n-gage vì cái này độc quyền cho nokia .
Không bít đã có ai tìm ra cách chơi game n-gage trên ss i450 của chúng ta chưa!

Mạn phép lập ra topic riêng của ss trong đây được không bác mod!

Hồi đó có dùng qua i450, chỉ có cách hack bằng Dakk nên hack ko được. trứoc mắt bạn thử hack máy bằng HelloOX xem được ko? Rồi mới tính đến cài trình Ngage (đúng là chỉ dành riêng cho Nokia)

tui mới bán con này xong .màn hình nghe nhạc hay nhưng khó cài game hay ứng dụng quá.Đổi wa con 82 black quả nhiên quá tuyệt.Nâng cấp đời máy đi bạn sướng lắm nhưng nợ đìa he he

SS i450 hack được bằng HelloOX đó bạn. Mình đã thử với i450 của bạn mình rồi. ngon lành. Còn vụ game N-gage thì chưa thử

Mình hack được rùi nhưng mình muốn nói đến game n-gage cơ.
Còn hack phone thì như nokia.

con i450 chơi nhạc thế có chip 3D ko các bác? Nếu ko có thì có cài đc Ngage thì chắc j` đã chơi đc game

Chưa chắc, đã ai thử đâu mà biết, ai thử được rồi post lên cho a e xem đi :D

Mình dùng INNOV8 hack & cài Ngage ngon lành nhưng dùng nahnh hết pin khủng khiếp nên đành phải format máy để sign ứng dụng chứ kô dùng cách hack để cài game & ứng dụng nữa. Chả thế mà mới mua máy có 2 tháng mà đã *#7370# 6 lần để thử rồi

Mình dùng INNOV8 hack & cài Ngage ngon lành nhưng dùng nahnh hết pin khủng khiếp nên đành phải format máy để sign ứng dụng chứ kô dùng cách hack để cài game & ứng dụng nữa. Chả thế mà mới mua máy có 2 tháng mà đã *#7370# 6 lần để thử rồi

hack phon thì anh? hưởng gì vậy bạn?sao lai. hết pin nhanh đành phải chuyển sang sign???:(8-|:)

mình cũng chưa biết tại sao, chỉ biết là lần nào hack xong dùng theo dõi trong 1 tuân đều thấy nhanh hết pin quá nên kô hack nữa
Kết quả là dùng lúc nào cũng hơn 2 ngày, trong khi hack xong thì chỉ được 0,7 -> 1,5 ngày là kịch

mình cũng chưa biết tại sao, chỉ biết là lần nào hack xong dùng theo dõi trong 1 tuân đều thấy nhanh hết pin quá nên kô hack nữa
Kết quả là dùng lúc nào cũng hơn 2 ngày, trong khi hack xong thì chỉ được 0,7 -> 1,5 ngày là kịch
K phải đâu!
Hack chỉ là vào hệ thống tí thui chứ có phải như cài pm đâu mà hết pin chứ!
Tại time gọi và time sms bạn xài mỗi ngày khác nhau thì có!
Muốn chắc thì tháo sim ra sạc pin đầy rồi chờ xem đc mấy ngày ;)
Posted via Mobile Device

Bạn có thể up bản cài của chính bạn đã cài thành công không !up lên cho mình thử với.

chắc hack xong thấy nhiều cái chọc quá nên cứ lôi ra lại chọc 1 lúc thì chả nhanh hết pin .HI`

Ôi con Innov8 thì hao pin khủng khiếp , chơi game trong 4 tiếng là ko còn 1 vạch pin nào luôn,
Mà hình như chưa hack được cho ss đâu , cài thử h@ck N-Gage mà toàn treo máy luôn.

cài đc nhưng ko chơi đc ...vào game là bị văng ra..... lỗi 100..02 thiếu ram ....test trên i450 ...dù đã closed all chương trình đang chạy...ram nhiều nhất có thể...vẫn bị lỗi trên....

Back