• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NameOK phiên bản 1.50 Python (New)

anhtamhcm

Phần mềm Python
Gồm 2 ngôn ngữ chính Anh-Việt

Tính năng:
Sửa tên Themes, ứng dụng...
Thay tên ngoài Menu không giới hạn ký tự (bản cũ chỉ cho phép tối đa là 9 ký tự)
Chạy trực tiếp tất cả ứng dụng đã cài trong NameOK...
Mời bạn tự khám phá

Lần đầu tiên khi chạy ứng dụng các bạn nhập password là: whirlwind Sau đó muốn Remove pass hoặc đặt lại pass mới tùy thích

Yêu cầu mọi người đọc kỹ trước khi hỏi

Chỉnh sửa cuối:
mình đã cài trên N72 nhưng khi thoát khỏi chương trình máy mình bi đơ! Nản !
bạn nào biết cách khắc phục giúp mình với ! thanks !

Tôi sài N70 cũng vậy,khi thoát chương trình thì màn hình trắng xóa,không làm gì được hết phải tháo pin.Anh em cẩn thận đó!!!

Này ! Cái "sộp" này chạy trên nền python hay là chỉ cần down về dùng lun vậy bạn ! MÌnh dùng 7610 hồi trc cài bản NameOk nhưng hok chạy đc ....

Này ! Cái "sộp" này chạy trên nền python hay là chỉ cần down về dùng lun vậy bạn ! MÌnh dùng 7610 hồi trc cài bản NameOk nhưng hok chạy đc ....

chạy trên nền python bạn ơi

Phần mềm Python
Gồm 2 ngôn ngữ chính Anh-Việt

Tính năng:
Sửa tên Themes, ứng dụng...
Thay tên ngoài Menu không giới hạn ký tự (bản cũ chỉ cho phép tối đa là 9 ký tự)
Chạy trực tiếp tất cả ứng dụng đã cài trong NameOK...
Mời bạn tự khám phá

Lần đầu tiên khi chạy ứng dụng các bạn nhập password là: whirlwind Sau đó muốn Remove pass hoặc đặt lại pass mới tùy thích

Yêu cầu mọi người đọc kỹ trước khi hỏi

Cái này Vokhanhyen đã Việt hóa lâu rồi mà >bản dịch sát nghĩa, phần mềm chạy mượt lắm nha. Bác nào không dùng được của pro 8 thì có thể lên Google tìm kiếm hoặc PM cho em sẽ gửi ngay qua " đường bưu điện " ha ha>:)

Cái này Vokhanhyen đã Việt hóa lâu rồi mà >bản dịch sát nghĩa, phần mềm chạy mượt lắm nha. Bác nào không dùng được của pro 8 thì có thể lên Google tìm kiếm hoặc PM cho em sẽ gửi ngay qua " đường bưu điện " ha ha>:)

anh ơi em dùng bản của anh 8 toàn bi out ra ngoài thui!anh up cho em bản việt hóa của vokhanhyen di anh

anh ơi em dùng bản của anh 8 toàn bi out ra ngoài thui!anh up cho em bản việt hóa của vokhanhyen di anh

Ok chờ chút nhé . Nhớ thanks ngay sau khi nhận quà đấy :))

Của bạn . Tuy nhiên bị out cũng còn có thể do python không chuẩn nữa đấy. Ở cái diễn đà này PM của bác 8 ít người chê lắm bạn nhé . Nếu vẫn lỗi cũ PM lên đây các Pro sẽ giúp bạn

Chỉnh sửa cuối:
Éc e kô nhập pass được.Trên máy chỉ có số thui,kô thể chuyển về chữ được.E sài n70!

Phuonxinh ơi bạn đã test bản nè trên máy khác chưa? Mình test vẫn nhâp pass bth nhé, Cái nè gỡ pass đi ko dễ lắm đâu,ngày xưa làm cí 31in1 mình cũng thử rồi nên biết.
@Nguyendoankk: Bạn thử bấm chặt nút # hoặc bấm nút bút chì để chuyển chế độ nhập chữ xem

Trên máy của em giờ ko cần pass nữa, em vẫn chưa thử trên máy khác.
nguyendoankk
: bạn thử vào tin nhắn gõ pass: whirlwind sau đó copy rùi vào ứng dụng paste vào ô pass xem, chắc chắn sẽ dc OK!

Uhm, vì lần đầu vào nhập pass xog thì bạn Delete pass đi nên ko bắt nhập nữa nhưng sang máy khác vẫn bắt nhập đó.

Hìh! thank các pác nhìu nhưg e pít nguyên nhân rùi tại e đang dùng bộ gõ vni nên kô chuyển được.Bjờ ok rùi.Nhưg vẫn bị 1điều là e kô đổi tên pm ra ngoài màn hình được.Kích vào kêu đag đọc sau đó trở về bt.Hixhix!

Lúc trước mình dùng 7610 xài cái này rất thích, giờ đổi sang n72 khi thoát ra ứng dụng thì bị trắng màn hình rồi đơ máy luôn. Đã thử rất nhiều lần. Mong các bạn khắc phục lổi này giúp mình. Mình cảm ơn trước!

Lúc trước mình dùng 7610 xài cái này rất thích, giờ đổi sang n72 khi thoát ra ứng dụng thì bị trắng màn hình rồi đơ máy luôn. Đã thử rất nhiều lần. Mong các bạn khắc phục lổi này giúp mình. Mình cảm ơn trước!

Có thể là do Bộ cài Python_Libs của bạn có vấn đề rồi!Hãy kiểm tra lại kĩ xem Python_Libs bạn cài đã đầy đủ chưa?
Hãy gỡ bỏ hay Format máy và thử cài lại xem sao bạn nhé!!!;;)

Cho em hỏi là em có game fifa 2010(game ngage) và bộ font cartoon khi install thì cả 2 hiện tên là Name nên k thể cài xog xog 2 cái đc
em xin hỏi dùng pm này thì đổi tên ntn mới dùng đc cả hai?

Back