• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed Shift HD 1.0.2

Drift khó quá trời, có bạn nói drift được 73 điểm là quá tuyệt rồi. Mình cao nhất chỉ có 33 điểm, quá thất vọng drift nó muốn văng cái máy luôn mà chẳng được. Một game khá hay mà so ít thấy ai bàn tán nhỉ????

vừa cái trên HD2 xong nhưng nghiêng máy loạn lên mà k được ...chẳng biết chỉnh thế nào

Tình hình là mình mới mua con TP2 của FPT. ­­­­­­Co Win6.5 sẵn khi khi mua và in trên hộp máy luôn. Mình mới sài ­­­wm lần đầu chưa cài gì nhiều lên máy. Mới chỉ cài Palringo, Net CF 3.5, Tmap FontViet mà sao cài game này vào máy chỉ load đc tới chữ EA là đứng luôn. Đã cài đè lại và end task tất cả chương trình Task Manager nhưng vẫn vậy. Có bác nào chỉ giáo giúp dùm mình vụ này không? Nhìn game nghiền wa:(

Bạn gỡ bỏ phần mềm Resco Photo Manager xem.
Bác xm lại giúp em với. Em đã gỡ bỏ : Resco Photo Manager, đã cài đè lại, khởi động tùm luum.
Khi chạy thì xuất hiện màn hình bé tý ( t/4 màn hình bên tay trái, bên trên ).
Báo lỗi : Failed to start gl. OK-Tocontinue. OK là thoát ra. Bùn quá bác ơi.
Em đang dùng I 8K, ROM SB 30 update.

ôi lâu lắm rồi mới thấy Wm6.5 có game hình đẹp như thế này cho HD2.Xin chân thành cảm ơn.Đỡ phải chạy trên Android hao pin kinh khủng mà G-senser còn không được nhạy bằng.1 lần nữa xin chân thành cảm ơn bác đã post lên \-/

sau khi tải về chơi mình có nhân xét như sau mình chơi trên hd2 t-mobile

game chạy rất mượt,máy xử lý rất nhanh,mỗi loại xe khác nhau sẽ cho cảm giác khác nhau khi cầm lái (nhất là những đoạn cua gấp)

nhưng bị 1 điều,khi chơi xong và thoát ra thì màn hình ko chuyển về bình thường đc mà nằm ngang,hai viền màn hình ở dưới chỗ menu và phone bị

đen 1 lúc khoảng mấy s,và khoảng 3tie61ng cày bừa liên tục thì pin còn 5% ^^,ko biết có ai bị giống mình thì chỉ cách khác phục với,thanks nhiều

game này đồ họa cao âm thanh tốt thì nó sẽ ngốn nhiều ram và nhanh hết pin là đúng rồi nên bị treo mấy giây sau khi thoát game.mình chơi trên hd mini nè chạy mượt lắm con treo thì họa lắm mới bị.bạn cũng thử up các bản rom khác xem sao nhé.

ý mình là ko phải bị treo,mà là ko chỉnh lại đc màn hình bình thường nó cứ xoay ngang,chứ ko có bị treo,

còn 2 cái vạch trên dưới,
bạn nhấn vào cái ở trên để nó hiện ra phần thông báo pin/mạng/...
xoay màn hình về thẳng
close ra là bt
nhưng vẫn ko mất hẳn ứng dụng nfs, tốt nhất là reset máy ^^

đc rồi bạn,thanks bạn nha,còn cái vụ drift trong game nữa,mình drift mãi mà đc có hơn 90,ko biết có mẹo nào ko nữa,ai chia sẽ kn với

chỉ có cách đến khúc cua bạn lắc máy bất ngờ thôi cẩn thận bay mất máy lun nha.

90 điểm là được huy trương đồng rồi. Mình drift được hơn 100 điểm, nếu may mắn thì được trên 150 điểm. Lúc drift vẫn phải liên tục lắc máy nhịp nhàng thì drift mới được lâu và nhiều điểm.

Mà không hiểu sao máy mình cứ chạy được vài bài là lại bị out ra ngoài? chắc do thiếu bộ nhớ?

Back