• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NetQin Mobile Assistant-PM hiển thị menu đa năng trên desktop!!

mở hàng xong rồi không cho ý kiến à . Tối về mới có thời gian tes
Posted via Mobile Device

Mời anh em test hộ bản Việt hóa tại đây:

up file đính kèm được không
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:
mở hàng xong rồi không cho ý kiến à . Tối về mới có thời gian tes
Posted via Mobile Device

up file đính kèm được không
Posted via Mobile Device

Đã up file đính kèm, bạn tải về test nhé!

tới giờ vẫn chưa thấy lỗi gì. Cái khóa nhanh công nhận hay thiệt nhưng khuyết điểm của nó là khi ta khoá xong rồi nhấn đại phím nào nó cũng sáng màn hình và đợi hết thời gian sáng màn hình nó mới tắt ,chứ ko như khóa mặc định của máy
Posted via Mobile Device

tới giờ vẫn chưa thấy lỗi gì. Cái khóa nhanh công nhận hay thiệt nhưng khuyết điểm của nó là khi ta khoá xong rồi nhấn đại phím nào nó cũng sáng màn hình và đợi hết thời gian sáng màn hình nó mới tắt ,chứ ko như khóa mặc định của máy
Posted via Mobile Device

Đấy mới là cái hay chứ, vì không sáng thì sao người mở đọc được câu thông báo mà nó đưa ra.

Đấy mới là cái hay chứ, vì không sáng thì sao người mở đọc được câu thông báo mà nó đưa ra.

Ờ hay !! Nói chí phải :) nhưng mà... sợ để trong túi quần cạ cạ nó sáng màn hình hoài hao pin lắm.

Posted via Mobile Device
Nếu dùng Netqin khóa phím thì khi mở phím có 1 tiếng "tút", ko thích lắm, với lại mở khóa bằng thằng này chậm hơn smartsetting 1 chút

Ko hiểu thằng này bị xung đột với phần mềm nào mà từ hôm mình cài vào thình thoảng bị treo máy, thế là mình remove đi rồi, quay lại dùng smartsetting.
Posted via Mobile Device

Đúng rồi mình cũng bị treo máy nè, vào ứng dụng khác tự nhiên màn hình trắng xóa phải restart lại.
P/s nhờ mod gộp bài lại giùm post bằng đt nên quote+ ko đc

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:
Ờ hay !! Nói chí phải :) nhưng mà... sợ để trong túi quần cạ cạ nó sáng màn hình hoài hao pin lắm.

Posted via Mobile Device

Đúng rồi mình cũng bị treo máy nè, vào ứng dụng khác tự nhiên màn hình trắng xóa phải restart lại.
P/s nhờ mod gộp bài lại giùm post bằng đt nên quote+ ko đc

Posted via Mobile Device

Khoá phím thì bác nên dùng cái smart setting vẫn OK hơn

Ko biết smart setting có hay ko mà thấy nhiều người trong topic này quảng cáo dữ quá. Dow về test thử xem sao

Posted via Mobile Device

Anh em xài từ lâu rồi mà giờ này bác mới test à. Chậm mất rồi.:D

Ko biết smart setting có hay ko mà thấy nhiều người trong topic này quảng cáo dữ quá. Dow về test thử xem sao

Posted via Mobile Device

Ráng tìm và text đi bạn, kẻo lạc hậu so với các ae khác đóa>:)

Hic, bt em mở máy lên còn tầm 16mb, nhưng cài Pm này thi chỉ còn tầm 5mb thôi:( Đành quay lại với Smartseting vậy:(

Back