• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] 28 skin for x-plore

kienvp

28 skin for x-plore 1.30>>1.35

.
Các bạn down về giải nén có 28file + hình ảnh (
18,21,22,24,25 dành cho x-plore 1.35 còn lại là cho 1.30)
xem hình thích cái nào thì coppy thư mục private vào private ở ổ C hoặc E (cài x-plore ở ổ nào thì coppy vào ổ đó .)
hoặc coppy file data.dta chép đè lên file cũ theo đường dẫn trên
các bạn có thể down thêm skin cho bản 1.35 ở ĐÂY

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?zmm1zyyromz[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:
hay quá! Cop zô ko mở đc Xplore.

Chỉnh sửa cuối:
tại sao mình copy như bạn nói mà vào xplore lại bị dis ra luôn
mình dùng 5630

Posted via Mobile Device Mình chép bt mà có sao dâu...?Chác ban paste kô dúng vi trí.

cái này mình vẫn làm với bản 1.35 mà.thấy pác có mấy cái jao diện mới nên test thử.ko đúng sao đc.cop zô đơ lun.fải cài lại.

Posted via Mobile Device

Có thê chép dè gây error chang ? Thuog thì mình xóa xong rùi moi paste vô thoát ra xog vào lai rùi tân huong.

Đã test với bản 1.35 cr@ck 2 icon
Kết quả sau khi chép vào thì bị lỗi luôn, ko vào được nữa :|

Posted via Mobile Device đã có ai làm đc như chủ tupit nói với 1.35 Cracked 2icon chưa?

Posted via Mobile Device đã có ai làm đc như chủ tupit nói với 1.35 Cracked 2icon chưa?

không coppy cả thư mục thì các bạn coppy file data.dta vào theo đường dẫn chép đè lên file cũ . thoát khỏi x-plore rồi open và tẫn hưởng .

Chỉnh sửa cuối:
có pác nào sài n3250 và n91 mà cài được thèng xplore 1.35 không, làm ơn chỉ giáo, em cài xplore cho hai thèng này mà cài không được, báo lỗi không ah,cài được vô là bị out ra ngay

có pác nào sài n3250 và n91 mà cài được thèng xplore 1.35 không, làm ơn chỉ giáo, em cài xplore cho hai thèng này mà cài không được, báo lỗi không ah,cài được vô là bị out ra ngay

Posted via Mobile Device
Thử down bản 1.13 về, cài vào, sau đó khởi động xplore, nó yêu cầu kết nối, chọn no, sau đó remove nó đi, rùi cài bản 1.35 vào. Cài bản 2 icon ấy bạn, xài ổn định hơn.
Ps: hok đc thì thui nha. :d

Posted via Mobile Device
Thử down bản 1.13 về, cài vào, sau đó khởi động xplore, nó yêu cầu kết nối, chọn no, sau đó remove nó đi, rùi cài bản 1.35 vào. Cài bản 2 icon ấy bạn, xài ổn định hơn.
Ps: hok đc thì thui nha. :d

cần gì phải làm vây. .tìm bản crack 2 icon by MTOI mà cài . down cái dành cho máy chưa hack đó . hình như bạn kienvp đã post rùi đó . kick vào tên mà tìm theo chủ đề có ngay mà :O;;)
đây này tìm luôn cho bạn :http://pdaviet.net/showpost.php?p=911831&postcount=14

cần gì phải làm vây. .tìm bản crack 2 icon by MTOI mà cài . down cái dành cho máy chưa hack đó . hình như bạn kienvp đã post rùi đó . kick vào tên mà tìm theo chủ đề có ngay mà :O;;)
đây này tìm luôn cho bạn :http://pdaviet.net/showpost.php?p=911831&postcount=14

Posted via Mobile Device
Có rất nhìu trường hợp cài đc mà hok hoạt động đc đấy bạn, hok fải cái nào củg giống nhau đâu. Bạn đã bao h gặp trường hợp khi kđ xplore màn hình xanh lè và báo lỗi chưa?

Mình test Icon xplore trc h vân bt.Chua bao h gap tai nan nhu ban nói ca.Dang xài bãn 2Icon kô python rât cô dinh chua bi sút lân nào cã.

Mình test Icon xplore trc h vân bt.Chua bao h gap tai nan nhu ban nói ca.Dang xài bãn 2Icon kô python rât cô dinh chua bi sút lân nào cã.

Posted via Mobile Device
Cài đc, xài đc thì nói j nữa bạn. Cài mà hok xài đc mới là vấn đề. Và như m đã kđ bản 2 icon là ổn định nhất rùi.

Back