• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[New] 28 skin for x-plore

Posted via Mobile Device
Có rất nhìu trường hợp cài đc mà hok hoạt động đc đấy bạn, hok fải cái nào củg giống nhau đâu. Bạn đã bao h gặp trường hợp khi kđ xplore màn hình xanh lè và báo lỗi chưa?
nếu bị màn hình xanh bạn tìm cài cái x-plore 1.35 unpatch vào là sẽ hết bị lỗ đó .

cái này mình vẫn làm với bản 1.35 mà.thấy pác có mấy cái jao diện mới nên test thử.ko đúng sao đc.cop zô đơ lun.fải cài lại.

Posted via Mobile Device

bạn không cần cài lại dùng pm Swiss manager pro copy file data.dta cũ và dán nó vào vị trí cũ là lại dùng bình thường thôi mà .

...
bạn không cần cài lại dùng pm Swiss manager pro copy file data.dta cũ và dán nó vào vị trí cũ là lại dùng bình thường thôi mà .

nhưng mình ko có pm đó.pác nào Vip thì mod lại cái số 2&4 cho ngon được ko.mình thấy bài của pác CaoMinh cũng có post mấy cái skin,nhưng dung lượng lớn hơn mấy file data trong tupic này.mình đã làm đủ kỉu mà vẫn ko dùng đc skin nào.còn skin của CM thì dùng ngon lành.chắc fải nhờ Mod CM quá

Posted via Mobile Device

nhưng mình ko có pm đó.pác nào Vip thì mod lại cái số 2&4 cho ngon được ko.mình thấy bài của pác CaoMinh cũng có post mấy cái skin,nhưng dung lượng lớn hơn mấy file data trong tupic này.mình đã làm đủ kỉu mà vẫn ko dùng đc skin nào.còn skin của CM thì dùng ngon lành.chắc fải nhờ Mod CM quá

Posted via Mobile Device

Các bạn cứ test thoải mái, skin nào dùng hok được thì bảo mình, mình sẽ mod lại cho.

Bản mình mod mấy bữa có gầm file cài đặt nên phải nặng hơn rồi.

Mình tính build thành 1 file duy nhất nè, nhưng làm biếng test wá :D

Các bạn cứ test thoải mái, skin nào dùng hok được thì bảo mình, mình sẽ mod lại cho.

Bản mình mod mấy bữa có gầm file cài đặt nên phải nặng hơn rồi.

Mình tính build thành 1 file duy nhất nè, nhưng làm biếng test wá :D

pác mod lại cho e cái số 2&4 với.để nó jống với skin của 2theme e đang s dụng.mấy hnay lười ra mạng wa nên ko Thanks đc bài nào cả.

Posted via Mobile Device

pác mod lại cho e cái số 2&4 với.để nó jống với skin của 2theme e đang s dụng.mấy hnay lười ra mạng wa nên ko Thanks đc bài nào cả.

Posted via Mobile Device

Bạn phải cho mình biết bạn dùng theme j mới đc chứ. Nếu tốt hơn thì cho link theme đó lun :)

Bạn phải cho mình biết bạn dùng theme j mới đc chứ. Nếu tốt hơn thì cho link theme đó lun :)

hic. E chỉ cần pác mod dùm e cái số 2&4 trong 28skin này thui.vì mấy theme e thường dùng có icon jống 2cái đó.

Posted via Mobile Device

hic. E chỉ cần pác mod dùm e cái số 2&4 trong 28skin này thui.vì mấy theme e thường dùng có icon jống 2cái đó.

Posted via Mobile Device

Mình xài bản 1.35 có bản quyền. Chép đè skin nào cũng đơ. Chịu. Lại phải dùng X-plore tích hợp trong Profimail để chép file gốc trở vào thì mới chạy lại được.
Có lẽ nào bị ảnh hưởng bởi theme lạ (mình dùng N95-8GB, theme của Xavier)? Nhưng nếu thế thì lại phải hy sinh theme thì cũng bằng thừa. Buồn!

Posted via Mobile Device

Àh cho mình hỏi lun là 2 skin này bị lỗi gì hok? Để mình fix thử xem sao

Hình nhu là nó dung do vói folder hê thông gay error...Các ban thu dùng Symclean bat capoff don sach bô nhó máy thu xem sao ?

Mìh mói vua format lai và dã phát hiên ra...Mình dãm bão 110% khi các ban dùg symclean don sach rác xog.Test thu Icon xem se kô bao giò bi vang dâu.

Last edited by a moderator:
Mìh mói vua format lai và dã phát hiên ra...Mình dãm bão 110% khi các ban dùg symclean don sach rác xog.Test thu Icon xem se kô bao giò bi vang dâu.

4 ngón lại máy à. Thế thì để random còn hơn. Cài lại nhìu pm ngại lắm.

Posted via Mobile Device

Mà bạn cho mình hỏi fix về cái j? Chứ mình bung ra thấy nó đủ biểu tượng mà

cái đó đầy đủ biểu tượng nhưng cop vô là đơ ngay bác ah .chỉ có mấy cái là dùng được cho 1.35 .mình chưa có tg tìm hiểu .

4 ngón lại máy à. Thế thì để random còn hơn. Cài lại nhìu pm ngại lắm.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile DeviceÝ mìh là sau khi format mìh cài lai x-plore va test Icon nhu bt mìh vân làm,thì nó lai bi vang ra lúc dó mìh kô hiêu tai sao nua...luc tr mìh vân test rât OK.Tình co mìh dùg pm Symclean(don rác) thì ra nó se xóa hêt nhug file rác trog folder hê thôg gây lôi cho x-plore chính là bi vang khi chép file data vào.Các ban cu thu dùng Pm Symclean nho bât capoff dê quét nha.Xog các ban thu chép file data vào xem coi có bi vang nua kô?.Mìh dã thu hêt tât cã các Icon rât OK kô bi vang gì cã.

Mìh cug kô hiêu tai sao khi quét xog minh thu chép file vào thì lai kô bi vang gì cã.Ngô gê :D mìh chi nói nhug gi mìh chug kíên và post bài lên cho moi ng thu test xem coi có hiêu wã hay kô

X-plore v1.35 iCOns Repacked by Caominh171@SymPViet

Bản đã fix cho v1.35 & repack cả 28 skin thành 1 file cài đặt duy nhất!!

Lưu ý:

- Chỉ dùng cho phiên bản 1.35

- Trong file đính kèm đã có ảnh xem trước, các bạn chỉ đánh dấu bản nào muốn cài thôi nhé!

- Nếu đang mở Xpore khi cài thì hãy đóng rồi mở lại để thấy HẬU QUẢ :D

Download:

X-plore v1.35 iCOns Repacked by Caominh171@SymPViet

Bản đã fix cho v1.35 & repack cả 28 skin thành 1 file cài đặt duy nhất!!

Lưu ý:

- Chỉ dùng cho phiên bản 1.35

- Trong file đính kèm đã có ảnh xem trước, các bạn chỉ đánh dấu bản nào muốn cài thôi nhé!

- Nếu đang mở Xpore khi cài thì hãy đóng rồi mở lại để thấy HẬU QUẢ :D

Download:

Tiếng Anh Hay Việt vậy bạn?

Posted via Mobile Device...
Mìh cug kô hiêu tai sao khi quét xog minh thu chép file vào thì lai kô bi vang gì cã.Ngô gê :D mìh chi nói nhug gi mìh chug kíên và post bài lên cho moi ng thu test xem coi có hiêu wã hay kô

Rompath của mình ko có CapsOff. Ai có file share dùm với.

Posted via Mobile Device

cần gì phải làm vây. .tìm bản crack 2 icon by MTOI mà cài . down cái dành cho máy chưa hack đó . hình như bạn kienvp đã post rùi đó . kick vào tên mà tìm theo chủ đề có ngay mà :O;;)
đây này tìm luôn cho bạn :http://pdaviet.net/showpost.php?p=911831&postcount=14

Thanks pác phát, thèng 3250xp cổ lỗ xĩ của em sài được thèng này mà không bi out, nghe chừng bản này rất định.sài thèng xplore 1.05 gần 3 năm rùi nay mới được sài bản mới nhất.thật là đẹp vớigiao diện vista.

cái này mình vẫn làm với bản 1.35 mà.thấy pác có mấy cái jao diện mới nên test thử.ko đúng sao đc.cop zô đơ lun.fải cài lại.

Posted via Mobile Device

Máy pác hack chưa, mình sài hai thèng 3250xp và thèng N81 chép vô đúng đường dẫn, nếu pác cài xplore ổ nào thì chép đúng đường dẫn vô ổ đó, mình cài hai thèng của mình rất ok với giao diện vista

Back